கமல்ஹாசனுடனான தனது அடுத்த படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் கூறிய பா ரஞ்சித் !!!

0
கமல்ஹாசனுடனான தனது அடுத்த  படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் கூறிய பா ரஞ்சித் !!!

தற்போது விக்ரமுடன் நடிக்கும் படத்தை முடித்துவிட்டு கமல்ஹாசனுடன் கைகோர்க்கப் போவதாக பா.ரஞ்சித் தெரிவித்துள்ளார். இப்போது ஒரு சமீபத்திய பேட்டியில், பா ரஞ்சித் கமல்ஹாசனுடன் தனது அடுத்த கதையை வெளிப்படுத்தினார். கமல்ஹாசன் நடிக்கும் படம் மதுரையை மையமாக வைத்து எடுக்கப்படவுள்ளதாகவும், தற்போது அந்த படத்தின் ஒரு இழை மட்டுமே அவர் மனதில் இருப்பதாகவும் இயக்குனர் தெரிவித்தார். பா ரஞ்சித் இன்னும் முழு திரைக்கதையை உருவாக்கவில்லை, அதன் பிறகு அவர் அதை கமல்ஹாசனிடம் விவரிக்கிறார்.

இதற்கிடையில், சியான் விக்ரமுடன் பா ரஞ்சித் நடிக்கும் படம் நேற்று (ஜூலை 16) சென்னையில் முறையான பூஜையுடன் தொடங்கப்பட்டது, மேலும் படத்திற்கு தற்காலிகமாக ‘சியான் 61’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. 19 ஆம் நூற்றாண்டில் KGF இல் நடந்த சில சம்பவங்கள் தான் படத்தின் கதை, மேலும் இது சுதந்திரத்திற்கு முந்தைய காலகட்டத்தை பின்னணியாகக் கொண்ட ஒரு மூலப் படமாக இருக்கும். ‘சியான் 61’ படமும் ஒரே நேரத்தில் 3டியில் படமாக்கப்படவுள்ளது, மேலும் இப்படம் மிகப்பெரிய பட்ஜெட்டில் உருவாகவுள்ளது. இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு விரைவில் தொடங்கவுள்ளது, மேலும் சில பகுதிகளை ‘கேஜிஎஃப்’ படப்பிடிப்பையும் நடத்த படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளது.

மறுபுறம், கமல்ஹாசன் தனது அடுத்த படத்தை இயக்குனர் மகேஷ் நாராயணனுடன் தொடங்குவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் படம் குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு காத்திருக்கிறது.

No posts to display