கள்ளக்குறிச்சி பள்ளி மாணவி மரணத்தை அரசியலாக்க வேண்டாம்: பொய்யாமொழி

0
கள்ளக்குறிச்சி பள்ளி மாணவி மரணத்தை அரசியலாக்க வேண்டாம்: பொய்யாமொழி

கள்ளக்குறிச்சி பள்ளி மாணவி கொலை வழக்கை யாரும் அரசியலாக்க வேண்டாம் என்று பள்ளிக் கல்வித்துறை அமைச்சர் அன்பில் மகேஷ் பொய்யாமொழி தெரிவித்துள்ளார்.

கள்ளக்குறிச்சியில் பாதிக்கப்பட்ட பள்ளி மாணவர்களை அருகில் உள்ள அரசு பள்ளியில் சேர்க்கலாமா என்பது குறித்து ஆலோசித்து வருகிறோம்.ஜனாதிபதி தேர்தலில் வாக்களித்த பின் இன்று கள்ளக்குறிச்சிக்கு நேரில் சென்று விசாரிக்க உள்ளேன் என சென்னையில் செய்தியாளர் சந்திப்பில் தெரிவித்தார். .

மேலும், “மெட்ராஸ் உயர்நீதிமன்ற தீர்ப்பை பொறுத்து அடுத்தகட்ட நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கள்ளக்குறிச்சி விவகாரத்தை யாரும் அரசியலாக்க வேண்டாம், குற்றவாளிகள் யாராக இருந்தாலும் பாரபட்சமின்றி நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். மாணவர்கள் தற்கொலையை தடுக்க ஆலோசனை வழங்கப்படும்” என்றார்.

சென்னை உயர் நீதிமன்ற நீதிபதி என் சதீஷ் குமார், மரணம் தொடர்பான வழக்கின் புதிய பிரேதப் பரிசோதனையை, இறந்தவரின் தந்தை மற்றும் அவரது வழக்கறிஞர் முன்னிலையில் வீடியோ படம் எடுக்க வேண்டும் என்று உத்தரவிட்டார். பள்ளி அமைந்துள்ள சின்னசேலம் அருகே கணியமூரில் வன்முறையைத் தூண்டியவர்களைக் கண்டறிய சிறப்புக் குழுவை அமைக்குமாறு மாநில காவல்துறைக்கு நீதிபதி உத்தரவிட்டார்.

மேலும், எதிர்காலத்தில் கல்வி நிறுவனங்களில் மாணவர்கள் உயிரிழக்கும் வழக்குகளில் சிபி-சிஐடி போலீசார் மட்டுமே விசாரணை நடத்த வேண்டும் என்றும், மூன்று டாக்டர்கள் கொண்ட குழு பிரேதப் பரிசோதனை நடத்த வேண்டும் என்றும் நீதிமன்றம் விதிமுறைகளை வகுத்துள்ளது.

கள்ளக்குறிச்சியில் ஞாயிற்றுக்கிழமை தனியார் குடியிருப்புப் பள்ளியில் 12ஆம் வகுப்பு மாணவி சந்தேகத்திற்கிடமான முறையில் உயிரிழந்ததைக் கண்டித்து நடைபெற்ற போராட்டம் வன்முறையாக மாறியது குறிப்பிடத்தக்கது. இந்த கலவரத்தில் போலீசார் உட்பட பலர் காயமடைந்ததுடன் பள்ளியின் சொத்துக்களும் சேதப்படுத்தப்பட்டன.

இதற்கிடையில், கள்ளக்குறிச்சி தாலுகாவிலும், சின்னசேலம் தாலுகாவில் சில பகுதிகளிலும் ஜூலை 31 வரை 144 தடை உத்தரவின் கீழ் கள்ளக்குறிச்சி மாவட்ட ஆட்சியர் பிஎன் ஸ்ரீதர் உத்தரவிட்டார்.

No posts to display