சோழர்களை தவறாக சித்தரித்ததற்காக பொன்னியின் செல்வன் தயாரிப்பாளர்களுக்கு நீதிமன்றம் நோட்டீஸ்

0
சோழர்களை தவறாக சித்தரித்ததற்காக பொன்னியின் செல்வன் தயாரிப்பாளர்களுக்கு நீதிமன்றம் நோட்டீஸ்

பொன்னியின் செல்வன் (பிஎஸ்-1) தமிழ்த் திரையுலகில் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்று. செப்டம்பர் 30 ஆம் தேதி பெரிய திரைகளில் வரத் திட்டமிடப்பட்டுள்ளது, இந்த வரலாற்று நாடகம் மணிரத்னத்தால் இயக்கப்பட்டது மற்றும் சோழ வம்சத்தைப் பற்றிய அதே பெயரில் தமிழ் நாவலை அடிப்படையாகக் கொண்டது. இருப்பினும், சோழர்களை தவறாக சித்தரித்ததாக திரைப்பட தயாரிப்பாளரும் நடிகருமான விக்ரம் மீது நீதிமன்ற நோட்டீஸ் அனுப்பப்பட்டுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

விளம்பரத்தின் ஒரு பகுதியாக, தயாரிப்பாளர்கள் அந்தந்த கதாபாத்திரங்களின் போஸ்டர் தோற்றத்தை வெளியிட்டனர். இந்நிலையில், ஆதித்ய கரிகாலனாக விக்ரமின் தோற்றமும் வெளியிடப்பட்டது. நீண்ட மேனியுடன், நெற்றியில் முறுக்கு மீசையும், திலகமும் வைத்து, கம்பீரமான குதிரையின் மேல் சவாரி செய்தார்.

இதனை சுட்டிக்காட்டிய செல்வம் என்ற வழக்கறிஞர், தனது நோட்டீசில், ஆதித்த கரிகாலன் நெற்றியில் திலகம் இடவில்லை என்றும், போஸ்டரில் உள்ளதற்கு முரணானதாகவும் கூறியுள்ளார். மேலும் படத்தில் சோழர்களின் பிரதிநிதித்துவம் குறித்து தனக்கு சந்தேகம் இருப்பதாகவும், படத்தில் ஏதேனும் உண்மை பிழைகள் உள்ளதா என்பதை சரிபார்க்க திரையிடப்பட வேண்டும் என்றும் வழக்கறிஞர் கோரினார்.

இந்த குற்றச்சாட்டுக்கு தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் பதிலளிக்கவில்லை.

விக்ரம் தவிர, பொன்னியின் செல்வன் படத்தில் கார்த்தி, ஐஸ்வர்யா ராய், த்ரிஷா, ஜெயம் ரவி, விக்ரம் பிரபு உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர். மெட்ராஸ் டாக்கீஸ் மற்றும் லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் இணைந்து தயாரிக்கும் இப்படம் இரண்டு பாகங்களாக வெளியாகவுள்ளது. இதற்கு ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைக்க, மணிரத்னம், ஜெயமோகன், குமரவேல் திரைக்கதை அமைத்துள்ளனர்.

No posts to display