ஒரு வழியாக முடிவுக்கு வந்த குக் வித் கோமாளி 3.! டைட்டில் வின்னர் இவரு தான வைரலாகும் புகைப்படம் !!

0
ஒரு வழியாக முடிவுக்கு வந்த குக் வித் கோமாளி 3.! டைட்டில் வின்னர் இவரு தான வைரலாகும் புகைப்படம் !!

பிரபல தனியார் தொலைகாட்சியான விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகும் ‘குக் வித் கோமாளி’ என்ற ரியாலிட்டி ஷோ கடந்த இரண்டு வருடங்களில் பெரும் வரவேற்பைப் பெற்றுள்ளதுடன், மூன்றாவது சீசனும் அதிகப்படியான பார்வையாளர்களின் எண்ணிக்கையைப் பெற்று சாதனை படைத்து வருகிறது.

இதற்கிடையில், இந்த வாரம் வைல்டு கார்டு சுற்று நடைபெறுகிறது மற்றும் ஏற்கனவே வெளியேற்றப்பட்ட போட்டியாளர்களும் மீண்டும் வருவதற்கான ஒரு வாய்ப்பும் கிடைத்துள்ளது. இதன் ப்ரோமோவும் வெளியாகியுள்ளது.

இந்நிலையில், இந்த வைல்ட் கார்டு சுற்றில் சந்தோஷ் பிரதாப், கிரேஸ் கருணாஸ், ராகுல் தத்தா, சுட்டி அரவிந்த் மற்றும் ரோஷினி ஹரிபிரியன் ஆகியோர் கலந்துகொண்டனர், தெரியாத காரணங்களால் ஆண்டனி தாசன் மற்றும் மனோபாலா ஆகியோர் வைல்டு கார்டு சுற்றில் பங்கேற்க முடியவில்லை.

அந்த வகையில், இந்த வைல்ட் கார்டு சுற்றில் கிரேஸ் வெற்றி பெற்று இறுதிப் போட்டிக்கு தேர்வாகியுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இந்த நிகழ்வின் இறுதிக்கட்ட ஷூட்டிங் கடந்த வெள்ளிக்கிழமை நடைபெற்றதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளது. அதன்படி, நிகழ்ச்சியின் கோமாளிகளில் ஒருவரான ஷிவாங்கி, தனது சமூக சமூக வலைதளத்தில் இதன் சீசன் 3 முடிந்துவிட்டதாக பதிவிட்டுள்ளார்.

இதற்கிடையில், ‘குக் வித் கோமாளி சீசன் 3’ படத்தின் டைட்டில் வின்னர் வித்யுலேகா ராமன் தான் என்று கிசுகிசுக்கப்படுகிறது. மேலும், இறுதிப்போட்டியில் இருந்து எடுக்கப்பட்ட புகைப்படங்களும் வைரலாகி வருகின்றன.

இருந்தாலும், டைட்டில் வின்னர் வித்யுதானா அல்லது வேறு யாரேனும் இருக்குமா? என்பதை உறுதியாக அறிய அடுத்த வாரம் வரை காத்திருக்க வேண்டும்.

No posts to display