அருள்நிதி நடித்த தேஜாவு படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

0
அருள்நிதி நடித்த தேஜாவு படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

அருள்நிதி நடித்த தேஜாவு, டி பிளாக் படத்திற்குப் பிறகு நடிகரின் அடுத்த ரிலீஸ் ஆகும், மேலும் படம் ஜூலை 22 ஆம் தேதி வெள்ளிக்கிழமை திரைக்கு வர உள்ளது. எங்களுடன் ஒரு சமீபத்திய ஊடக உரையாடலில், நடிகர் “தேஜாவு நிச்சயமாக ஒரு சுவாரஸ்யமான த்ரில்லர்.

நான் முதலில் ஸ்கிரிப்டைப் படித்தபோது, ​​​​அதில் நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைந்தேன், கொலையாளி யார், இவை எப்படி நடக்கிறது என்பதை அறிய விரும்பினேன். அரவிந்த் நல்ல திறமைசாலி, படப்பிடிப்பின் போது பல விஷயங்களில் பிடிவாதமாக இருந்தாலும், அது படத்திற்கு நன்றாகவே ஒர்க் அவுட் செய்திருக்கிறது” என்றார்.

தேஜாவுக்கு அருள்நிதி, மது, அச்யுத் குமார், காளி வெங்கட் என நல்ல நடிகர்கள் உள்ளனர். ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ள இப்படம் ஒரு முட்டாள்தனமான திரில்லர் என்று கூறப்படுகிறது.

No posts to display