கள்ளக்குறிச்சி வன்முறையில் 17 போலீசார் காயம்

0
கள்ளக்குறிச்சி வன்முறையில் 17 போலீசார் காயம்

கள்ளக்குறிச்சியில் ஞாயிற்றுக்கிழமை பள்ளி மாணவி உயிரிழந்ததால் ஏற்பட்ட கலவரத்தில் 17 காவலர்கள் காயமடைந்ததாக கள்ளக்குறிச்சி எஸ்பி எஸ் செல்வகுமார் தெரிவித்தார்.

“காயமடைந்த 17 பேரில் டிஐஜி மற்றும் எஸ்பி ஆகியோர் அடங்குவர். நாங்கள் நிலைமையை முடிந்தவரை நுணுக்கமாக கையாள முயற்சித்தோம், போராட்டக்காரர்கள் மீது எந்த ஆயுதங்களும் பயன்படுத்தப்படவில்லை. நாங்கள் போராட்டக்காரர்களுடன் பேச்சுவார்த்தை நடத்தி நிலைமையை அமைதிப்படுத்த முயற்சித்தோம், ஆனால் கலவரக்காரர்கள் ஏற்கனவே குறிப்பிடத்தக்க சேதத்தை ஏற்படுத்திவிட்டனர். ,” என்று எஸ்பி செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்

காலையில் கூட்டம் குறைவாக இருந்ததாகவும், சுமார் 450 போலீசார் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபட்டிருந்ததாகவும், ஆனால் நேரம் செல்ல செல்ல கூட்டம் அதிகரித்ததாகவும் அவர் கூறினார். போராட்டக்காரர்கள் போலீசார் மீது கற்களை வீசி அடித்து நொறுக்கியதுடன், பள்ளி வளாகத்தில் நிறுத்தப்பட்டிருந்த வாகனங்களுக்கு தீ வைத்தனர். நிலைமையை கட்டுப்படுத்த, போலீசார் குறைந்தது இரண்டு முறை வானத்தை நோக்கி துப்பாக்கியால் சுட்டனர்.

கடந்த ஜூலை 13ஆம் தேதி கடலூர் மாவட்டம் பெரியநெசலூர் கிராமத்தைச் சேர்ந்த ஸ்ரீமதி (17) பள்ளி விடுதி வளாகத்தில் பிணமாகக் கிடந்தார். விடுதியின் மூன்றாவது மாடியில் உள்ள அறையில் தங்கியிருந்த சிறுமி, மேல் மாடியில் இருந்து குதித்து தனது வாழ்க்கையை முடித்துக்கொண்டதாக சந்தேகிக்கப்படுகிறது.

No posts to display