அருண் விஜய்யின் தமிழ் ராக்கர்ஸ் படத்தின் டிரைலர் இதோ !!

0
அருண் விஜய்யின் தமிழ் ராக்கர்ஸ் படத்தின் டிரைலர் இதோ !!

அருண் விஜய் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கவிருக்கும் தமிழ் ராக்கர்ஸ் வெப் சீரிஸின் ட்ரெய்லர், தயாரிப்பாளர்களால் சனிக்கிழமை சமூக ஊடகங்களில் வெளியிடப்பட்டது.

இந்த தொடர் ஆகஸ்ட் 19 அன்று SonyLIV இல் திரையிடப்பட உள்ளது.

தமிழ் ராக்கர்ஸ் ஒரு மோசமான திருட்டு குழுவைச் சுற்றி வருகிறது, தமிழ்ராக்கர்ஸ், அவர்கள் பெரும் பட்ஜெட்டில் மற்றும் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படத்தை வெளியிடுவதற்கான திட்டத்தை பகிரங்கமாக அறிவிக்கிறார்கள். ருத்ரா தலைமையிலான ஒரு சிறப்புக் குழு, கடந்த காலத்தைக் கொண்ட ஒரு போலீஸ்காரர், திரைப்படத்தைப் பாதுகாக்க நேரம், கட்டுக்கடங்காத ரசிகர்கள் மற்றும் அநாமதேய இணைய கடற்கொள்ளையர்களின் நெட்வொர்க்கிற்கு எதிராக போராட வேண்டும்.

இரண்டு நிமிட டிரெய்லரில், அருண் விஜய், சினிமாவை “வெறுக்கும்” ருத்ராவாகக் காட்டுகிறார், ஆனால் திருட்டு வலையமைப்பைக் கட்டுப்படுத்தும் பணியில் ஈடுபடுகிறார்.

தமிழ் ராக்கர்ஸை அறிவழகன் இயக்குகிறார், அவருடன் அருண் விஜய் முன்பு குற்றம் 23 மற்றும் பார்டர் (விரைவில் வெளியிடப்பட உள்ளது) ஆகிய படங்களில் பணியாற்றியுள்ளார். தொடரில் நடிகரின் முதல் முயற்சியை இந்தத் தொடர் குறிக்கிறது.

தொடரில் வாணி போஜன், ஐஸ்வர்யா மேனன், அழகம் பெருமாள், வினோதினி வைத்தியநாதன் மற்றும் எம்.எஸ்.பாஸ்கர் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர். ஏவிஎம் புரொடக்ஷன்ஸ் இந்தத் திட்டத்தைத் தங்கள் முதல் தொடர் தயாரிப்பாக ஆதரிக்கிறது.

No posts to display