சீனு ராமசாமி மற்றும் விஜய் சேதுபதியின் ‘மாமனிதன்’ படத்தைப் பார்த்து உணர்ச்சிவசப்பட்ட தம்பி ராமையா

0
சீனு ராமசாமி மற்றும் விஜய் சேதுபதியின் ‘மாமனிதன்’ படத்தைப் பார்த்து உணர்ச்சிவசப்பட்ட தம்பி ராமையா

சீனு ராமசாமி சமீபத்தில் விஜய் சேதுபதி நடிப்பில் வெளியான ‘மாமனிதன்’ திரைப்படம் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. நடிகர் தம்பி ராமையா சமீபத்தில் சீனு ராமசாமி மற்றும் விஜய் சேதுபதியின் ‘மாமனிதன்’ படத்தைப் பார்த்து மிகவும் உணர்ச்சிவசப்பட்டார். சீனு ராமசாமி ஏற்பாடு செய்திருந்த ‘மாமனிதன்’ சிறப்புக் காட்சியை தம்பி ராமையா பார்த்துவிட்டு, படத்தைப் பார்த்து வெகுவாகக் கவர்ந்துள்ளார். திரையிடலுக்குப் பிறகு செய்தியாளர்களிடம் பேசிய தம்பி ராமையா, சீனு ராமசாமியின் அற்புதமான திரைப்படத் தயாரிப்பிற்காகவும், முன்னணி நடிகர் விஜய் சேதுபதியின் அற்புதமான நடிப்பிற்காகவும் பாராட்டினார்.

தம்பி ராமையா படத்தைப் பார்த்துவிட்டு கண்ணீரில் மூழ்கிவிட்டார். தம்பி ராமையா, இளம் வயதிலேயே இரண்டு குழந்தைகளுக்கு தாயாக நடித்த காயத்ரி மற்றும் படத்தின் மற்ற சில நட்சத்திரங்கள் அவர்களின் சிறந்த பாத்திரங்களுக்காகவும் படத்தின் கதாநாயகியைப் பாராட்டியுள்ளார். விஷ்ணு விஷால் கதாநாயகனாக நடித்த சீனு ராமசாமியின் ‘நீர்ப்பறவை’ படத்தில் தம்பி ராமையா துணை வேடத்தில் நடித்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

‘மாமனிதன்’ ஒரு நடுத்தரவர்க்க மனிதனின் மனைவி மற்றும் குழந்தைகளின் காதலை விளக்கும் குடும்ப நாடகம். டிஜிட்டல் தளங்களில் படம் கிடைத்தாலும், தமிழகத்தில் இன்னும் சில திரையரங்குகளை வைத்திருக்கிறது

No posts to display