கேஜிஎஃப் பின்னணியில் விக்ரமுடன் பா ரஞ்சித் இயக்கும் பீரியட் ஃபிலிம் பான் இந்தியன் படமாக உருவாகாது.

0
கேஜிஎஃப் பின்னணியில் விக்ரமுடன் பா ரஞ்சித் இயக்கும் பீரியட் ஃபிலிம் பான் இந்தியன் படமாக உருவாகாது.

விக்ரமுடன் தான் நடிக்கும் படம் 19-ம் நூற்றாண்டின் கோலார் தங்க வயல்களில் உருவாகும் என இயக்குநர் பா.ரஞ்சித் தெரிவித்துள்ளார். சென்னையில் சனிக்கிழமை நடைபெற்ற இப்படத்தின் பூஜை விழாவில் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய ரஞ்சித், “இந்தப் படம் 19ம் நூற்றாண்டில் KGFல் நடந்த ஒரு சம்பவத்தை மையமாக வைத்து எடுக்கப்பட்ட படம். இப்படத்தில் மேஜிக்கல் ரியலிசம் இருக்கும், ஆனால் அதே நேரத்தில். ஆங்கிலேயர் ஆட்சியில் இருந்த மக்களின் வாழ்க்கையை பச்சையாக சித்தரித்துள்ளனர்.19ம் நூற்றாண்டில் மெட்ராஸ் பிரசிடென்சி தமிழ்நாடு, கர்நாடகா, ஆந்திரா என பிரிக்கப்படவில்லை.எனவே அன்றைய புவியியல் அடிப்படையில் இப்படத்தை அமைக்கிறோம்.எழுத்தாளர் இந்தப் படத்தில் என்னுடன் இணைந்து சர்பத்த பரம்பரை படத்தில் பணியாற்றிய தமிழ் பிரபா நடிக்கிறார்.

இது தமிழ்ப் படமாகத் தயாரிக்கப்படும் என்றும், பான்-இந்தியப் படமாக அல்ல என்றும் வலியுறுத்தி, காலா இயக்குநர், “பான்-இந்தியப் படங்கள் என்ற கருத்தை நான் நம்பவில்லை. OTT இயங்குதளங்கள் இருப்பதால், இந்த நாட்களில் மொழித் தடை இல்லை. டப்பிங் படங்கள் எல்லா இடங்களிலும் வெற்றியடைந்து வருவதால், நீங்கள் எந்த மொழியில் படம் எடுக்கிறீர்கள் என்பது இனி ஒரு பிரச்சினையாக இருக்காது என்று நினைக்கிறேன். எனவே, இது ஒரு நேரடி தமிழ்ப் படமாக இருக்கும், ஆனால் இது இந்தியா முழுவதும் உள்ள பார்வையாளர்களை ஈர்க்கும். .”

விக்ரம் போன்ற ஒரு நடிகருடன் பணிபுரிவதில் மகிழ்ச்சியடைவதாகவும், அவரை “பார்வையாளர்களால் விரும்பப்படும் ஒரு அற்புதமான நடிகர்” என்றும் அவர் மேலும் கூறினார்.
ரஞ்சித்தும் விக்ரமும் ஆகஸ்ட் மாதத்தின் நடுப்பகுதியில் ஒரு சோதனைப் படப்பிடிப்பை நடத்துவார்கள் என்றும், பின்னர் படத்தின் உண்மையான படப்பிடிப்பைத் தொடங்குவார்கள் என்றும் நாங்கள் கேள்விப்படுகிறோம். வேட்டுவம் என்ற கேங்ஸ்டர் நாடகத்தை கேன்ஸில் அறிவித்த இயக்குனர், இந்தப் படத்தை முடித்த பிறகு அந்தத் திட்டத்தை எடுக்கவுள்ளார்.

No posts to display