பொன்னியின் செல்வன் படத்தை பற்றிய அப்டேட் இதோ !!

0
பொன்னியின் செல்வன்  படத்தை பற்றிய அப்டேட் இதோ !!

லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் வெளியிட்ட வீடியோவில், பொன்னியின் செல்வன்-I ஐ விளம்பரப்படுத்த, வரலாற்றாசிரியர்கள் மற்றும் எழுத்தாளர்கள் சோழன் வம்சத்தின் வளமான வரலாற்றைப் பற்றி பேசுகிறார்கள். விளம்பர வீடியோவில், எஸ்.ராமச்சந்திரன் (வரலாற்று ஆய்வாளர்), எஸ்.ராமகிருஷ்ணன் (எழுத்தாளர்), எஸ்.ஜெயக்குமார் (கலாச்சார வரலாற்றில் ஆராய்ச்சியாளர்), பாரதி பாஸ்கர் (சொற்பொழிவாளர்) போன்ற தலைப்பில் அறிஞர்கள் அவர்கள் விட்டுச் சென்ற ஈடுசெய்ய முடியாத முத்திரையைப் பற்றி பேசுவதைக் காணலாம். வரலாற்றின் வரலாற்றில் சோழர்கள்.

தலசோக்ரடிக் பேரரசின் வரலாற்று முக்கியத்துவம் பல சுவாரஸ்யமான உண்மைகள் மூலம் உயிர்ப்பிக்கப்படுகிறது. கி.பி 848-ல் விஜயாலய சோழன் தஞ்சாவூரை தலைநகராகப் பெயரிட்டது, ராஜ ராஜ சோழன் காலத்தில் சோழர்கள் பேரரசாக உருவெடுத்தது மற்றும் ராஜேந்திர சோழனின் கீழ் தென்கிழக்கு ஆசிய நாடுகளில் சோழர்கள் தங்கள் ஆட்சியை எவ்வாறு விரிவுபடுத்தினார்கள் என்பது எங்களுக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

ப்ரோமோ கதையின் மிகப்பெரிய நோக்கம் மற்றும் படத்தின் கதைக்களம் கட்டமைக்கப்பட்ட வலுவான வரலாற்று அடித்தளங்கள் பற்றி ஒரு யோசனை கொடுக்க முயற்சிக்கிறது. பொன்னியின் செல்வன்-ஐ, கல்கியின் அதே பெயரில் பரவலாக வெற்றி பெற்ற நாவலின் தழுவல், தமிழ் திரையுலகில் பலரின் கனவு திட்டமாக உள்ளது. பிரபல இயக்குனர் மணிரத்னம் 2020ல் இந்தத் திட்டத்தைப் பொறுப்பேற்கும் வரை, பல பெரிய திரைப்படப் பிரமுகர்களால் (எம்.ஜி.ஆர் உட்பட) முயற்சித்தும் தழுவல் தோல்வியடைந்தது.

30 செப்டம்பர் 2022 அன்று வெளியாகும் பொன்னியின் செல்வன்-I, இந்தியா முழுவதிலும் உள்ள நட்சத்திர நடிகர்களைக் கொண்டுள்ளது. பண்டைய சோழன் வரலாற்றில் எழுத்தாளர்கள், வரலாற்றாசிரியர்கள் மற்றும் வல்லுநர்கள் கப்பலில் கொண்டு வரப்பட்டனர், பண்டைய தமிழ் இராச்சியம் அதன் அனைத்து வலிமையிலும் பெருமையிலும் ஒரு உண்மையான சித்தரிப்பை நமக்கு வழங்குவதற்காக. மணிரத்னம் இயக்கிய இப்படத்தில் ஜெயம் ரவி, ஐஸ்வர்யா ராய், த்ரிஷா, கார்த்தி, சரத்குமார், விக்ரம் மற்றும் சோழன் ராயல்டி கதாபாத்திரத்தில் பலர் நடித்துள்ளனர்.

No posts to display