விக்ரம் பிரபு நடிப்பில் உருவாகி வரும் ‘ரெய்டு’ படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் இதோ !!

0
விக்ரம் பிரபு நடிப்பில் உருவாகி வரும் ‘ரெய்டு’ படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் இதோ !!

விக்ரம் பிரபுவின் அடுத்த படமான ரெய்டு படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் ஆன்லைனில் வெளியாகியுள்ளது. இயக்குனர்கள் லோகேஷ் கனகராஜ், எஸ்.ஜே.சூர்யா, தேசிங் பெரியசாமி மற்றும் வெங்கட் பிரபு ஆகியோர் ட்விட்டரில் போஸ்டரை வெளியிட்டு குழுவிற்கு வாழ்த்து தெரிவித்தனர். விக்ரம் பிரபு நடிக்கும் கதாநாயகனின் தோற்றத்தை போஸ்டர் வெளிப்படுத்துகிறது

இப்படத்தை புதுமுக இயக்குனர் கார்த்தி இயக்குகிறார், இதற்கு முன்பு விக்ரம் பிரபுவை வைத்து புலிக்குத்தி பாண்டி படத்தை இயக்கிய இயக்குனர் முத்தையா வசனம் எழுதுகிறார். கைதி புகழ் சாம் சி எஸ் இப்படத்திற்கு இசையமைக்க, ஸ்ரீ திவ்யா விக்ரம் பிரபுவுடன் இணைந்து நடிக்கிறார். விக்ரம் பிரபு-ஸ்ரீ திவ்யா காம்போ இதற்கு முன்பு 2014 ஆம் ஆண்டு வெள்ளைக்கார துரை படத்தில் காணப்பட்டது.

படக்குழு இன்னும் தயாரிப்பை முடிப்பதில் மும்முரமாக இருப்பதால் கதை, வெளியீட்டு தேதி மற்றும் நடிகர்கள் பற்றிய விவரங்கள் இறுக்கமாக மறைக்கப்பட்டுள்ளன. விக்ரம் பிரபுவின் வரவிருக்கும் திரைத் தோற்றம், மணிரத்னத்தின் மேக்னம் ஓபஸ் பொன்னியின் செல்வன் திரைப்படத்தில் பார்த்திபேந்திர பல்லவராக அவரது வேடத்தில் வரும் செப்டம்பர் 30 ஆம் தேதி வெளியாகிறது.

No posts to display