விஜய் சேதுபதி மற்றும் சீனு ராமசாமிக்கு கவுரவ டாக்டர் பட்டம் வழங்கப்பட உள்ளது

0

கவுரவ டாக்டர் பட்டம் என்பது கோலிவுட் பிரபலங்களின் லேட்டஸ்ட் ஃப்ளெக்ஸ் போல் தெரிகிறது. சமீபத்தில் கவுரவ டாக்டர் பட்டம் பெற்ற நடிகர்களில் விஜய் சேதுபதியும் இணைந்துள்ளார், அவருக்கு இலங்கையில் உள்ள அமெரிக்க தூதரகம் மற்றும் அமெரிக்க தேசிய வணிக பல்கலைக்கழகம் விருது வழங்கவுள்ளது. 2010 ஆம் ஆண்டு தென்மேற்கு பருவக்காற்று திரைப்படத்தின் மூலம் அவரை கதாநாயகனாக அறிமுகப்படுத்திய நடிகர், இயக்குனர் சீனு ராமசாமியுடன் இணைந்து டாக்டர் பட்டம் வழங்கப்பட உள்ளதாக கோலிவுட் விளம்பரதாரரின் வெளியீடு தெரிவிக்கிறது.

சமீபத்தில் வெளியான மாமனிதன் படத்திற்கு பாராட்டு தெரிவிக்கும் வகையில் இரண்டு பிரபலங்களுக்கும் இந்த விருது வழங்கப்படுவதாக அந்த அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

சீனு ராமசாமிக்கு அனுப்பிய செய்தித் தொடர்பாளர் பகிர்ந்த கடிதத்தில், “எங்களிடம் சமர்ப்பிக்கப்பட்ட உங்கள் விண்ணப்பத்தில் இருந்து உங்கள் சாதனைகள் மற்றும் பங்களிப்புகளை நாங்கள் கவனித்துள்ளோம் என்பதை உங்களுக்குத் தெரிவிப்பதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம். உங்கள் முயற்சிகள் புத்திசாலித்தனமானவை. கவனமாக மதிப்பாய்வு செய்த பிறகு. விண்ணப்பம் அல்லது கல்வி ஆலோசனைக் குழு உங்களுக்கு “டாக்டர் ஆஃப் ஆர்ட்ஸ் (ஹானரிஸ் காசா)” என்ற பட்டத்தை வழங்குவதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறது. எனவே ஜூலை 23, 2022 அன்று நடைபெறும் எங்கள் பட்டமளிப்பு விழாவில் உங்கள் கவுரவ டாக்டர் பட்டத்தைப் பெற உங்களை அன்புடன் அழைக்கிறோம். தி ரெசிடென்சி டவர்ஸ், சென்னை, இந்தியா.”

சீனு ராமசாமியும் விஜய் சேதுபதியும் இதுவரை தென்மேற்கு பருவக்காற்று, இடம் பொருள் ஏவல் (இது இன்னும் வெளிவரவில்லை), தர்மதுரை, மாமனிதன் ஆகிய நான்கு படங்களில் இணைந்து பணியாற்றியுள்ளனர்.

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில், ஜூன் 24 அன்று திரைக்கு வந்த மாமனிதன், குழப்பத்தில் சிக்கி, குடும்பத்தை விட்டு வெளியேற வேண்டிய கட்டாயத்தில் இருக்கும் ஒரு நல்ல குணமுள்ள மனிதனைச் சுற்றி வரும் உணர்ச்சிகரமான நாடகம்.

No posts to display