சிவகார்த்திகேயன் நடித்த மாவீரன் படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் இதோ !!

0
சிவகார்த்திகேயன் நடித்த  மாவீரன் படத்தின்  ஃபர்ஸ்ட் லுக் இதோ !!

சிவகார்த்திகேயன் தனது அடுத்த படமான மாவீரன் படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரை அறிவித்தார். இப்படம் தெலுங்கிலும் மகாவீருடு என்ற பெயரில் வெளியாக உள்ளது. மாவீரன் படத்தை மண்டேலா புகழ் மடோன் அஷ்வின் இயக்குகிறார். படத்திற்கு பரத் சங்கர் இசையமைக்க, பிலோமின் ராஜ் படத்தொகுப்பையும், வித்து அய்யன்னா ஒளிப்பதிவையும் கையாள்கிறார்.

தெலுங்கு நடிகர் மகேஷ் பாபு இன்று ட்விட்டரில் வெளியிட்ட தலைப்பு அறிவிப்பு வீடியோவுடன் தயாரிப்பாளர்கள் தங்கள் தயாரிப்பின் தொடக்கத்தை அறிவித்தனர். தலைப்பை அறிவிக்கும் மோஷன் போஸ்டரின் வழக்கமான போக்கைப் போலன்றி, மாவீரனின் தலைப்பு அறிவிப்பு 2 நிமிட வீடியோ கிண்டலைக் கொண்டு சென்றது, அங்கு திரைப்படத்தின் தோற்றம் மற்றும் உணர்வை பார்வையாளர்களுக்கு வெளிப்படுத்தியது.

காலையில் டைட்டில் அறிவிப்பு வெளியானதைத் தொடர்ந்து, நடிகர் சிவகார்த்திகேயன் தனது கதாபாத்திரத்தின் தோற்றத்தைக் காட்டும் போஸ்டரை வெளியிட்டார். இந்த திட்டம் இன்னும் தயாரிப்பில் உள்ளதால், படத்தின் கதை மற்றும் நடிகர்கள் உள்ளிட்ட விவரங்கள் இப்போது மறைக்கப்பட்டுள்ளன.

No posts to display