துரோகிகளை வைத்து அதிமுகவை உடைக்க திமுக முயற்சி: இபிஎஸ்

0
துரோகிகளை வைத்து அதிமுகவை உடைக்க திமுக முயற்சி: இபிஎஸ்

சேலத்தில் அதிமுக பொதுச்செயலாளர் எடப்பாடி பழனிசாமிக்கு அக்கட்சியினர் மாலை அணிவித்து மரியாதை செலுத்தினர்.

துரோகிகளுடன் கைகோர்த்து அதிமுகவை உடைக்க முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் முயற்சிப்பதாக சேலத்தில் அதிமுக இடைக்கால பொதுச் செயலாளர் எடப்பாடி கே.பழனிசாமி வெள்ளிக்கிழமை குற்றம்சாட்டினார்.

ஸ்டாலின் எத்தனை ‘அவதாரங்கள்’ எடுத்தாலும் அதிமுகவை தோற்கடிக்க முடியாது. அ.தி.மு.க.வை தோற்கடிக்க முயற்சிப்பவர்கள் தாமாகவே வீழ்வார்கள். தமிழகத்தில் திமுக ஆட்சியில் இருக்கலாம், ஆனால் சேலம் அதிமுகவின் கோட்டை. கட்சி அலுவலகத்திற்கு சீல் வைத்து, முன்னாள் அதிமுக அமைச்சர்கள் மீது பொய் வழக்குகள் போட்டனர், இன்னும் நாங்கள் துவண்டு போக மாட்டோம்,” என்றார்.

திமுக தலைவர் ஆர்.எஸ்.பாரதியின் விமர்சனத்திற்கு பதிலளித்த பழனிசாமி, ஏற்கனவே 13 திமுக அமைச்சர்கள் ஊழல் குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்கொண்டுள்ளனர் என்பதை நினைவுபடுத்தினார். “ஆர்.எஸ்.பாரதி தானே TNHB-யிடம் குறைந்த விலைக்கு நிலம் வாங்கி திரும்ப கொடுத்தார். எங்கள் மீது எத்தனை வழக்குகள் போட்டாலும் அதிமுக ஆட்சிக்கு வரும் காலம் வரும்,” என்றார்.

மேலும், கடந்த 14 மாதங்களில் திமுக எந்த ஒரு புதிய திட்டங்களையும் கொண்டு வரவில்லை என்றும், முந்தைய அதிமுக அரசின் திட்டங்கள்தான் துவக்கி வைக்கப்பட்டுள்ளன என்றும் பழனிசாமி கூறினார். இந்த மக்கள் விரோத அரசு எப்போது செல்லும் என்று மக்கள் ஆவலுடன் உள்ளனர்.

11 மருத்துவக் கல்லூரிகள் அமைப்பது, 6 மாவட்டங்கள் உருவாக்கம், அரசுப் பள்ளி மாணவர்களுக்கு மருத்துவச் சேர்க்கையில் 7.5 இடஒதுக்கீடு உள்ளிட்ட பல்வேறு நலத்திட்டங்களை அதிமுக கொண்டு வந்துள்ளது. மாநிலத்தில் சட்டம் ஒழுங்கு சீர்குலைந்ததால். தமிழகம் முழுவதும் மருந்துகள் தாராளமாக கிடைக்கின்றன,” என்றார்.

No posts to display