அஜித்தை தொடர்ந்து வெங்கட் பிரபு – அருண் விஜய் கூட்டணி சேர்கிறதா? செம அப்டேட்

0
அஜித்தை தொடர்ந்து வெங்கட் பிரபு – அருண் விஜய் கூட்டணி சேர்கிறதா? செம அப்டேட்

வெங்கட் பிரபு இயக்கி வரும் அடுத்த படத்தில் நாக சைதன்யா மற்றும் கீர்த்தி ஷெட்டி நடிக்கவுள்ளனர் என்ற செய்தி ஏற்கனவே வந்தது. இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு இன்று முதல் தொடங்கி இருப்பதாகவும் இந்த படத்தை மூன்று மாதங்களில் முடிக்க திட்டமிடப்பட்டு இருப்பதாகவும் தகவல்கள் வெளியாகி உள்ளன. மற்றும் இப் படத்திற்கு இசைஞானி இளையராஜா மற்றும் யுவன் சங்கர் ராஜா ஆகிய இருவரும் இசை அமைகின்றனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

இந்நிலையில் இப் படத்தின் வில்லன் கதாபாத்திரத்துக்கு நடிகர் அருண் விஜய்யிடம் பேச்சுவார்த்தை நடைபெற்று வருவதாகவும் இது குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு விரைவில் வெளியாகும் என்றும் தெரிவிக்கப்படுகிறது.

சமீபத்தில் அருண் விஜய் நடித்த ‘யானை’ படம் வெற்றி பெற்றதை அடுத்து அந்த வெற்றியை படக்குழு கொண்டாடி தீர்த்தார்கள். இந்நிலையில் வெங்கட் பிரபு படத்தில் அருண் விஜய் வில்லனாக நடிக்க சம்மதிப்பாரா என்பதை பொறுத்திருந்து பார்ப்போம்.

No posts to display