வயிறு முட்ட குடித்துவிட்டு இரவு பார்ட்டியில் தோழிகளுடன் கூத்தடிக்கும் நடிகை அமலா பால் !! நீங்களே பாருங்க

0
வயிறு முட்ட குடித்துவிட்டு இரவு பார்ட்டியில் தோழிகளுடன் கூத்தடிக்கும்  நடிகை அமலா பால் !! நீங்களே பாருங்க

சிந்து சமவெளி படத்தின் மூலம் மலையாள நடிகையாக அறிமுகமாகியவர் நடிகை அமலா பால். முதல் படமே சர்ச்சையை ஏற்படுத்திய நிலையில் லக்கில் பிரபு சாலமன் படமான மைனா வாய்ப்பு கிடைத்தது. படத்தில் சிறப்பான நடிப்பினை வெளிப்படுத்தி பிரபலமாகினார் அமலாபால்.

இதனை தொடர்ந்து அடுத்தடுத்த தமிழ் படங்களில் நடித்து பிஸி நடிகையாகவும் முன்னணி நடிகையாகவும் திகழ்ந்தார். ஏஎல் விஜய்யை காதலித்து திரும்ணம் செய்து கொண்ட அமலா பால் சில வருடங்களில் கருத்து வேறுபாடு காரணமாக விவாகரத்து பெற்று பிரிந்தார்.

விவாகரத்துக்கு பின் மார்க்கெட் இழந்து வாய்ப்பில்லாமல் ஆண் நண்பர்களுடன் குத்தாட்டம், மோசமான போட்டோஷூட், மது, புகை என ஜாலியாக இருந்து வந்தார். இதனைதொடர்ந்து ஆடை படத்தில் ஆடையில்லாமல் நடித்தும் பயனில்லாமல் போனார். பின் வெப் தொடர்கள் பக்கம் சென்று நெருக்கமான காட்சிகளில் நடித்தும் வருகிறார்.

தற்போது தோழியின் பிறந்த நாளில் மது அருந்தி தோழிகளுடன் குடித்துவிட்டு குத்தாட்டம் போட்ட வீடியோவையும் வெளியிட்டுள்ளார்.

No posts to display