இன்றைய ராசிபலன் இதோ 15.07.2022 !!

0
இன்றைய ராசிபலன் இதோ 15.07.2022 !!

மேஷம்: இன்று உங்களின் காதல் கற்பனைகளில் ஈடுபட ஆசையாக இருந்தாலும், நீங்கள் நிதானமாக இருந்து விடுபடுவதை விட கடினமாக இருக்கலாம். உங்கள் காதல் வாழ்க்கையின் ஒவ்வொரு அம்சத்தையும் ஆராய்வதற்கான ஒரு வெறித்தனமான தேவையால் ஓய்வெடுக்க உங்கள் விருப்பம் மீறப்படலாம். உங்கள் விருப்பமான மனநிலை இப்போது இல்லாவிட்டாலும், முந்தைய அல்லது ஏற்கனவே உள்ள உறவின் பிரத்தியேகங்களில் நீங்கள் வசிக்க வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்படலாம்.

ரிஷபம்: இன்று நீங்கள் நெகிழ்வாகவும், அனுசரித்து போகக்கூடியவராகவும் இருக்க வேண்டும். உங்களுக்கும் உங்கள் துணைக்கும் ஒரே மாதிரியான காதல் இலட்சியங்கள் இல்லாமல் இருக்கலாம். உங்கள் பங்குதாரர் அதை முடுக்கிவிட்டு புதிதாக ஒன்றை முயற்சிக்க விரும்பினாலும், அது உங்கள் மனதில் இருக்காமல் இருக்கலாம். அவர்கள் தங்கள் துப்பாக்கிகளை ஒட்டிக்கொள்வதில் பிடிவாதமாக இருந்தால், அவர்களை நம்ப வைப்பது கடினமாக இருக்கும். ஒருவருக்கொருவர் இடம் கொடுத்து வேலை செய்யுங்கள்.

மிதுனம்: இன்று உங்கள் துணையுடன் ஒருமித்த கருத்தை உருவாக்க வேண்டும். நீங்கள் தொடர்ந்து ஆய்வு செய்ய வேண்டியிருக்கலாம், ஆனால் உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவரைப் பற்றி முதலில் சிந்திக்க வேண்டும். நீங்கள் வெளியேறும் அவசரத்தில், உங்கள் முன்னோக்கு இல்லாததால் பகுத்தறிவுடன் சிந்திக்க முடியாமல் போகலாம். உங்களைக் கட்டுப்படுத்துவதைத் தவிர்க்க, கதையின் மற்றவரின் பக்கத்தைக் கேட்பது முக்கியம்.

புற்றுநோய்: ஒரு நெருக்கமான இணைப்பின் கொடுக்கல் வாங்கல் இயல்புடன் சுதந்திரத்திற்கான உங்கள் தேவையை சமநிலைப்படுத்துவது முழுவதும் நிலையான முயற்சியைக் கோரும். இறுக்கமான தொடர்பைப் பராமரிக்க உங்கள் தனித்துவத்தை நீங்கள் சமரசம் செய்ய வேண்டியதில்லை, ஆனால் நீங்கள் முன்னோக்கிச் செல்லும் முன்னுரிமைகளைப் பற்றி சிந்திக்க வேண்டும். காதல் விஷயத்தில் இந்த அம்சம் இன்று அதிகம் சிறப்பிக்கப்படும்.

சிம்மம்: பெரும்பாலும், மகிழ்ச்சிக்காக வெளியில் பார்ப்பதை விட உள்ளுக்குள் பார்ப்பது நல்லது. உறுதியான உறவில் இல்லாமல் அன்பை அனுபவிப்பதற்கு ஏராளமான விருப்பங்கள் உள்ளன. நேசிப்பதற்கான புதிய முறைகளைக் கண்டறிய, காதல் எப்படி இருக்க வேண்டும் என்பதற்கான எந்த முன்முடிவுகளையும் நீங்கள் கடைப்பிடிக்க வேண்டியதில்லை. நீங்கள் விரும்பும் செயல்களைச் செய்ய உங்களை அழைத்துச் செல்வது ஒரு நல்ல யோசனையாக இருக்கும்.

கன்னி: இந்த நாள் உங்களுக்கும் உங்கள் காதல் மற்றும் காதல் உணர்வுகளைப் பற்றியது. இப்போதே உங்கள் துணையுடன் காதல் விடுமுறைக்கு செல்ல திட்டமிட்டு காதல் மலரட்டும். நீங்கள் உங்கள் கால்களை உயர்த்தி, உங்கள் கற்பனையைத் தூண்டிவிட விரும்புகிறீர்கள். நீங்கள் என்ன செய்யவில்லை அல்லது எதிர்காலத்தில் நீங்கள் என்ன செய்ய வேண்டும் என்பதைப் பற்றி வலியுறுத்த வேண்டாம். நீங்கள் வேலைக்குத் திரும்பும் வரை அந்த விஷயங்கள் காத்திருக்கலாம் மற்றும் கவனம் செலுத்த முடியும்.

துலாம்: யதார்த்தத்தைப் பொறுத்த வரையில், காதல் கற்பனைகள் மட்டுமே உங்களை வெகு தூரம் அழைத்துச் செல்லும். இன்று, உங்களுக்குத் தேவைப்படுவது உங்கள் இருவருக்கும் இடையே உள்ள காதல் உண்மையானதா இல்லையா என்பதை நிரூபிக்கும் செயல்கள். உங்கள் உறவு எங்கு நிற்கிறது என்பதைப் புரிந்துகொள்வது உங்களுக்கு கடினமாக இருக்கலாம், மேலும் அது உங்களை குழப்பமடையச் செய்யலாம். உங்கள் பங்குதாரர் உங்களிடம் உள்ள ஆர்வத்தை வெளிப்படுத்தும்படி கேட்பது மேலும் தவறான புரிதலை ஏற்படுத்தும்.

விருச்சிகம்: உரையாடலும், நெருக்கமும் அமையும். மிக முக்கியமான விஷயம் என்னவென்றால், உங்கள் துணையை தொலைபேசி அல்லது குறுஞ்செய்தி மூலம் தொடர்பு கொள்ளலாம், அது உங்கள் உற்சாகத்தை உயர்த்தும் ஒரு அற்புதமான உணர்வு. மொத்தத்தில் இன்று இருவருக்குள்ளும் காதல் மேலும் வலுவடையும். நீங்கள் தனிமையில் இருந்து உறவைத் தேடுகிறீர்களானால், ஆன்லைனில் டேட்டிங் செய்யுங்கள். ஒரு திட்டத்தைப் பெறும்போது, ​​முரண்பாடுகள் உண்மையில் சாதகமாக இருக்கும்.

தனுசு: உங்கள் உறவில் உள்ள காதலை மீண்டும் கண்டறியவும். இன்று உங்களுக்கும் உங்கள் துணைக்கும் உங்கள் வழக்கமான வழக்கமான வரம்புகளிலிருந்து விடுபட்டு, தற்போதைய தருணத்தை முழுமையாக அனுபவிக்க வேண்டும் என்ற எண்ணம் இருக்கும். நீங்கள் மீண்டும் ஒன்றுசேர்வீர்கள் என்றும், உங்கள் இளமைப் பருவத்தின் ரொமாண்டிசிசத்தை மீட்டெடுப்பீர்கள் என்றும் உங்கள் துணையுடன் ஒரு எதிர்பார்ப்பை அமைக்கவும். நீங்கள் ஒரு திரைப்பட இரவு, ஒரு பயணம் அல்லது விடுமுறைக்கு கூட ஏற்பாடு செய்யலாம்.

மகரம்: இன்று காற்றில் காதல் சூழ்ச்சி உள்ளது, ஆனால் அது மிகைப்படுத்தாத ஒன்றாகும். நீங்கள் ஒரு புதிய நபருடன் வெளியூர் செல்கிறீர்கள் என்றால், மற்ற நபரை நன்கு அறிந்துகொள்ளவும், ஆழமான தொடர்பை ஏற்படுத்தவும் இந்த அமைப்பு சிறந்தது. உரையாடல் பல தலைப்புகளைத் தொடும், நீங்கள் அதை அறிவதற்கு முன்பு, நேரம் மிக விரைவாக பறந்துவிட்டதை நீங்கள் உணருவீர்கள்.

கும்பம்: நீங்கள் உங்களை எப்படிப் பார்க்கிறீர்கள் என்பதற்கும் மற்றவர்கள் உங்களை எப்படிப் பார்க்கிறார்கள் என்பதற்கும் தொடர்பு இருக்க வேண்டிய அவசியமில்லை. நீங்கள் சில முன்னேற்றங்களைப் பயன்படுத்தக்கூடிய உங்கள் வாழ்க்கையின் பகுதிகள் பற்றிய கருத்துகளுக்கு நம்பகமான நண்பர் அல்லது குடும்ப உறுப்பினரைத் தேடுவது மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். உங்களின் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர் உங்களுக்கான சில ஊக்கமளிக்கும் கருத்துகள் அல்லது பரிந்துரைகளைக் கொண்டிருக்கலாம், அது உங்களை சிறந்த நபராக மாற்றும்.

மீனம்: உங்களுடன் நேரத்தை செலவிடுவதில் உங்கள் பங்குதாரர் ஆர்வம் காட்டாததன் விளைவாக இன்று நீங்கள் பாதிக்கப்படலாம். அவர்கள் பிஸியாக இருப்பதால் நீங்கள் தனிமையின் உணர்வுகளை அனுபவிக்க வேண்டிய அவசியமில்லை. உங்கள் வாழ்க்கையின் இந்த கட்டத்தில் இந்த குறிப்பிட்ட உறவில் நீங்கள் தொடர்ந்து இருக்க வேண்டுமா இல்லையா என்பதை நீங்கள் கண்டுபிடிக்க விரும்பினால், உங்களுக்காக சிறிது நேரம் எடுத்து சுயபரிசோதனை செய்வது பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

No posts to display