ஸ்டாலின் இன்று மருத்துவமனையில் இருந்து டிஸ்சார்ஜ்?

0
ஸ்டாலின் இன்று மருத்துவமனையில் இருந்து டிஸ்சார்ஜ்?

சென்னையிலுள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் கோவிட் தொடர்பான அறிகுறிகளுக்கான விசாரணை மற்றும் கண்காணிப்புக்காக வியாழக்கிழமை அனுமதிக்கப்பட்ட தமிழக முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் இன்று டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்பட வாய்ப்புள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

தந்தி அறிக்கைகளின்படி, கோவிட் தொடர்பான பரிசோதனைகள் எடுக்கப்பட்டு, அதன்படி அவருக்கு சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டது.

வியாழக்கிழமை, மருத்துவமனை வெளியிட்ட செய்திக் குறிப்பில், “மாண்புமிகு முதலமைச்சர் மு.க.ஸ்டாலின், சென்னை ஆழ்வார்பேட்டையில் உள்ள காவேரி மருத்துவமனையில் கோவிட் தொடர்பான அறிகுறிகளுக்கான விசாரணை மற்றும் கண்காணிப்புக்காக அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார்.

ஸ்டாலினுக்கு செவ்வாய்க்கிழமை வைரஸுக்கு நேர்மறை சோதனை செய்யப்பட்டது மற்றும் அதன் பின்னர் வீட்டில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளார்.

No posts to display