ரித்திகா சிங் அடுத்த படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

0
ரித்திகா சிங் அடுத்த படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

விஜய் ஆண்டனி இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள கொலை படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள், நடிகை ரித்திகா சிங்கின் ஃபர்ஸ்ட் லுக்கை வெளியிட்டுள்ளனர். புதிய போஸ்டர் ரித்திகாவை சந்தியா என்று அறிமுகப்படுத்துகிறது. விஜய் ஆண்டனி துப்பறியும் வேடத்தில் நடிக்கும் இப்படத்தில் கத்திக்குத்து பாணி கொலை மர்மம் என்று கூறப்படுகிறது.

விடியும் முன் புகழ் பாலாஜி குமார் இயக்கியுள்ள இப்படத்தில் முரளி சர்மா, ராதிகா சரத்குமார், மீனாட்சி சவுத்ரி, அர்ஜுன் சிதம்பரம், சித்தார்த்தா சங்கர் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர்.

1923 ஆம் ஆண்டு நியூயார்க்கில் நடந்த ஒரு உண்மை சம்பவத்தால் ஈர்க்கப்பட்ட இந்த திரைப்படம் கிரிஷ் கோபாலகிருஷ்ணன் இசையமைத்துள்ளது, சிவகுமார் விஜயன் ஒளிப்பதிவாளராக பணியாற்றியுள்ளார். இப்படத்தின் டீசர் நாளை வெளியாக உள்ளது.

No posts to display