இணையத்தில் படு வைரலாகும் ‘தேஜாவு’ படத்தின் டிரெய்லர் இதோ !!!

0
இணையத்தில் படு வைரலாகும் ‘தேஜாவு’ படத்தின்  டிரெய்லர் இதோ !!!

அறிமுக இயக்குனர் அரவிந்த் சீனிவாசன் இயக்கிய ‘தேஜாவு’ படத்தில் அருள்நிதி கதாநாயகியாகவும், ஸ்மிருதி வெங்கட் கதாநாயகியாகவும் நடித்துள்ளனர். ஜூலை 22ஆம் தேதி வெளியாகும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ள இப்படத்தின் ட்ரெய்லர் இன்று வெளியாகி பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.

மற்றும் … நிமிட வீடியோ, அருள்நிதி மீண்டும் ஒருமுறை பார்வையாளர்களை ஈர்க்கும் ஒரு விஷயத்தை சேமித்து வைத்துள்ளார். அருள்நிதி தமிழரசு எப்பொழுதும் தனது படங்களில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டிருப்பதோடு, ஒவ்வொரு முறை திரையில் தோன்றும்போதும் வித்தியாசமான கதைகளை எடுக்க விரும்புவார். இந்த மர்ம த்ரில்லர் படமான ‘தேஜாவு’வில் அருள்நிதி போலீஸ் வேடத்தில் நடிக்கிறார், மேலும் அதன் பின்னணியில் உள்ள மர்மத்தைத் தீர்க்க ஒரு சுவாரஸ்யமான நடிகர்களைக் கையாளுகிறார். டிரெய்லர் ரசிகர்களுக்கு சீட்-எட்ஜ் த்ரில்லராக உறுதியளிக்கிறது மற்றும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் பெரிய ஸ்கோர் செய்ய உள்ளது. கற்பனைக் கதாபாத்திரங்கள் எப்போது உண்மையாகின்றன என்பதும், அருள்நிதி ஸ்டைலாகவும், உஷ்ணமாகவும் இருப்பதுதான் படத்தின் கதை.

ஜிப்ரான் இப்படத்திற்கு இசையமைத்துள்ளார், மேலும் அவரது பின்னணி இசை டிரெய்லரை அழுத்தமாக பார்க்க வைக்கிறது. திறமையான இசையமைப்பாளர் படத்தை மேலும் ஈர்க்கக்கூடியதாக மாற்றுவதற்காக அதையே எடுத்துச் செல்வார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

‘தேஜாவு’ படத்தில் மது, அச்யுத் குமார், ராகவ் விஜய், சேத்தன், காளி வெங்கட் மற்றும் மைம் கோபி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். படத்தின் ட்ரெய்லர் எதிர்பார்ப்பை கிளப்பியுள்ளது, மேலும் படத்திற்கான முன்பதிவு வரும் புதன்கிழமை தொடங்குகிறது.

No posts to display