அதிமுக தலைமை அலுவலக வழக்கு: கவுன்டர் தாக்கல் செய்ய போலீசாருக்கு உயர்நீதிமன்றம் உத்தரவு

0
அதிமுக தலைமை அலுவலக வழக்கு: கவுன்டர் தாக்கல் செய்ய போலீசாருக்கு உயர்நீதிமன்றம் உத்தரவு

அதிமுக பொதுச்செயலாளர் எடப்பாடி கே.பழனிசாமி மற்றும் ஓ.பன்னீர்செல்வம் ஆதரவாளர்களுக்கு இடையே அதிமுக தலைமை அலுவலகம் மற்றும் அதை ஒட்டிய பகுதிகளில் ஏற்பட்ட மோதல் தொடர்பாக விரிவான பதில் மனு தாக்கல் செய்ய சென்னை மாநகர காவல்துறைக்கு சென்னை உயர் நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளது. ஜூலை 11 அன்று ராயப்பேட்டை.

இபிஎஸ் மற்றும் ஓபிஎஸ் இருவரும் தாக்கல் செய்த குற்றவியல் அசல் மனுக்களை விசாரித்த நீதிபதி என் சதீஷ்குமார் உத்தரவு பிறப்பித்தார். அதிமுக தலைமை அலுவலகத்தின் மீது உரிமை கோரிய மனுதாரர்கள், கட்சி அலுவலகத்தை பூட்டி சீல் வைத்த வருவாய் கோட்ட அதிகாரியின் (RDO) நடவடிக்கையை எதிர்த்து மனுதாரர்கள் மனு தாக்கல் செய்தனர்.

இபிஎஸ் தரப்பில் ஆஜரான மூத்த வக்கீல் விஜய் நாராயண், வானகரத்தில் அதிமுக பொதுக்குழு கூட்டம் நடைபெற்றபோது ஓபிஎஸ் மற்றும் அவரது ஆதரவாளர்கள் அதிமுக அலுவலகத்துக்குள் புகுந்து சொத்துகளை சேதப்படுத்தினர். அதிமுக தலைமை அலுவலகத்தில் இருந்து கணினி மற்றும் கோப்புகளை ஓபிஎஸ் ஆதரவாளர்கள் எடுத்துச் சென்றதாகவும் முன்னாள் ஏஜி தெரிவித்தார்.

சமர்ப்பிப்பைப் பதிவு செய்த நீதிபதி, ஓபிஎஸ் வழக்கறிஞரிடம், ஜிசி கூட்டத்தை நிறுத்த வேண்டும் என்ற தனது மனு மீது ஒரு நீதிபதி உத்தரவு பிறப்பிப்பதற்கு சில நிமிடங்களுக்கு முன்பு தனது கட்சிக்காரர் அதிமுக அலுவலகத்திற்குள் நுழைந்தது ஏன் என்று கேள்வி எழுப்பினார்.

ஓபிஎஸ் தரப்பில் ஆஜரான மூத்த வழக்கறிஞர் ஏ ரமேஷ், ஓபிஎஸ் கட்சியின் பொருளாளராக இருந்ததால் அதிமுக தலைமை அலுவலகத்துக்குள் நுழைந்தார்.

வன்முறையைத் தடுக்க 300 போலீஸார் சம்பவ இடத்தில் குவிக்கப்பட்டதாக கூடுதல் அரசு வழக்கறிஞர் (ஏபிபி) ராஜ் திலக் தெரிவித்தார். ஓபிஎஸ் அங்கு வந்தபோது, ​​அவரை கட்சி அலுவலகத்துக்குள் நுழையவிடாமல் போலீஸார் தடுத்தனர். அவர் கட்சியின் ஒருங்கிணைப்பாளர் என்றும் அலுவலகத்திற்குள் நுழைய உரிமை உண்டு என்றும் அவர் கூறினார்” என்று APP குறிப்பிட்டது.

இருப்பினும், தனது வாடிக்கையாளர் ஈபிஎஸ் தலைமையக செயலாளராகவும், புதிதாக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தற்காலிக பொதுச்செயலாளராகவும் இருப்பதால், அவர் அதிமுக தலைமையகத்தின் உண்மையான பாதுகாவலர் என்று விஜய் நாராயண் கூறினார். “ஓபிஎஸ் ஆதரவாளர்கள் அலுவலகத்திற்குள் நுழைந்தபோது, ​​வன்முறையில் ஈடுபடுவதை போலீசார் தடுக்கவில்லை. அதிமுக தலைமை அலுவலகத்தை பூட்டி சீல் வைக்க சிஆர்பிசி பிரிவு 145 மற்றும் 146ன் கீழ் ஆர்டிஓ உத்தரவு பிறப்பித்திருப்பது தீங்கிழைக்கும் மற்றும் ஒதுக்கி வைக்கப்பட வேண்டியதாகும்.

இதற்கிடையில், ஆர்.டி.ஓ., உத்தரவை இயந்திரத்தனமாக நடைமுறைப்படுத்தியதாகவும், அலுவலகத்தை பூட்டி சீல் வைப்பதற்கு முன், அதிகாரி இரு தரப்பினரையும் விசாரித்திருக்க வேண்டும் என்றும் ஓபிஎஸ் தெரிவித்துள்ளார். அவரது வக்கீல் தனது வாடிக்கையாளருக்கும் இபிஎஸ்ஸுக்கும் இடையிலான பிரச்சினையை சில வழிமுறைகள் மூலம் தீர்க்க முடியும் என்றும், சிவில் நீதிமன்றத்தை அணுகுவதற்கான சுதந்திரத்தை வழங்குமாறு பிரார்த்தனை செய்தார். ஓபிஎஸ் கட்சியில் இருந்து நீக்கப்பட்டதாகவும், அவர்கள் ஒன்று சேர வாய்ப்பில்லை என்றும் விஜய் நாராயண் அந்த மனுவை நிராகரித்தார்.

சமர்ப்பிப்புகளை பதிவு செய்த நீதிபதி, அதிமுக தலைமை அலுவலகத்தில் நடந்த வன்முறைக் காட்சியை விளக்கி சிசிடிவி காட்சிகள் உள்ளிட்ட விரிவான கவுன்டரை வெள்ளிக்கிழமை தாக்கல் செய்யுமாறு ஏபிபிக்கு உத்தரவிட்டார்.

No posts to display