‘தாதா’ பட தயாரிப்பாளர்களுக்கு யோகி பாபு கடும் எச்சரிக்கை

0
‘தாதா’ பட  தயாரிப்பாளர்களுக்கு யோகி பாபு கடும் எச்சரிக்கை

யோகி பாபு தமிழ் சினிமாவில் மிகவும் பிஸியான நடிகர்களில் ஒருவர் மற்றும் ஒரு டஜன் படங்களில் ஒரு பகுதியாக உள்ளார். யோகி பாபு நடிக்கும் அவரது திரைப்படங்களில் ஒன்றான ‘தாதா’ படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் தயாரிப்பாளர்களால் வெளியிடப்பட்டது, மேலும் படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் அவர் படத்தில் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கலாம் என்று சூசகமாக இருந்தது. இருப்பினும், யோகி பாபு தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் விளக்கம் அளித்து, படத்தில் தனது நண்பர் நிதின் சத்யா தான் முன்னணி நடிகர் என்றும், அவர் படத்தில் ஒரு சில காட்சிகளை மட்டுமே செய்துள்ளதாகவும், அவரை படத்தின் நாயகனாக விளம்பரப்படுத்த வேண்டாம் என்றும் படத் தயாரிப்பாளர்களிடம் கேட்டுக் கொண்டார்.

இதே பிரச்சனையை யோகி பாபு முன்பும் சந்தித்தார். இதனால் கோபமடைந்த நடிகர் ஒருவர் தனது சமூக வலைதளத்தில் இது குறித்து விளக்கம் அளித்துள்ளார்.

கின்னஸ் கிஷோர் இயக்கிய ‘தாதா’ படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரில் யோகி பாபு துப்பாக்கியை சுட்டிக்காட்டியபடி காணப்பட்டார், மேலும் அந்த போஸ்டரில் பிளாக்பஸ்டர் ஆக்ஷன் ‘கேஜிஎஃப்: அத்தியாயம் 2’ இன் பிரபலமான வசனமும் இருந்தது, “வன்முறை வன்முறை வன்முறை எனக்கு இல்லை.

No posts to display