சூரி, விஜய் சேதுபதி நடித்துள்ள ‘விடுதலை’ திரைப்படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

0
சூரி, விஜய் சேதுபதி நடித்துள்ள ‘விடுதலை’ திரைப்படத்தை பற்றிய முக்கிய அப்டேட் இதோ !!

தமிழ் சினிமாவின் வெற்றிமாறன் இயக்குனரான வெற்றி மாறன் அடுத்ததாக சூரி மற்றும் விஜய் சேதுபதி நடிக்கும் ‘விடுதலை’ படத்தை இயக்கி வருகிறார், மேலும் படத்தின் இறுதிக்கட்ட பணிகள் நடைபெற்று வருகின்றன. இப்போது, ​​சமீபத்திய தகவல் சூரி மற்றும் விஜய் சேதுபதி நடித்த ‘விடுதலை’ இரண்டு பாகங்களாக வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

ஜெயமோகன் எழுதிய ‘துணைவன்’ நாவலின் கதையை அடிப்படையாக கொண்டு ‘விடுதலை’ உருவாகி வருகிறது, இப்படத்தில் வெற்றி மாறன் ஓராண்டுக்கும் மேலாக உழைத்து வருகிறார். திறமையான இயக்குனர் இப்போது படத்தின் கதையை குறுக்கிட விரும்பாததால் படத்தை இரண்டு பாகங்களாக எடுக்க திட்டமிட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

‘விடுதலை’ படத்தின் இரண்டு பாகங்களின் படப்பிடிப்பையும் ஒரே கட்டமாக முடிக்கத் திட்டமிட்டுள்ளதால், படம் முடிவடைய நீண்ட நாட்களாகிறது. ‘விடுதலை’ படத்தில் சூரி போலீஸ் வேடத்தில் நடிக்கிறார், விஜய் சேதுபதி கைதியாக நடிக்கிறார். வெற்றி மாறன் ஏற்கனவே கூறியது போல, படத்தின் நாயகனாக சூரியும், கதையின் நாயகனாக விஜய் சேதுபதியும் இருப்பார். ஆனால் இயக்குனர் இரண்டு நட்சத்திரங்களுக்கும் சமமான இடத்தைக் கொடுத்துள்ளார், நிச்சயமாக இது ஒரு குறிப்பிடத்தக்க படமாக இருக்கும்.

No posts to display