Wednesday, December 7, 2022
Homeஆன்மீகம்இன்றைய ராசிபலன் இதோ 14.07.2022 !!

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 14.07.2022 !!

Date:

Related stories

டிஎன் மருத்துவக் கல்லூரி மருத்துவமனைகளுக்கு எம்டி அவசர மருத்துவம்

தமிழகத்தில் உள்ள 23 அரசு மருத்துவக் கல்லூரிகள் மற்றும் மருத்துவமனைகளுக்கு அவசர...

ஹன்சிகா மோத்வானி, சோஹேல் கதுரியாவுடன் திருமணத்திற்குப் பிறகு முதல் முறையாக வெளியான புகைப்படம்

ஹன்சிகா மோத்வானி சமீபத்தில் சோஹேல் கதுரியாவை திருமணம் செய்து கொண்டார். இந்த...

‘பிக் பாஸ் வீட்டில் சர்ப்ரைஸ் என்ட்ரி கொடுக்க போவது இந்த நடிகையா ? கசிந்த உண்மை இதோ

'பிக் பாஸ் தமிழ் 6' நிகழ்ச்சி கடந்த இரண்டு மாதங்களாக விறுவிறுப்பாக...
spot_imgspot_img

மேஷம்: இன்று உங்களுக்கு முக்கியமானவர்களிடையே சமநிலையை ஏற்படுத்துங்கள். நண்பர்கள் மற்றும் காதலர்களுடனான உங்கள் கடமைகள் இன்று எதிர் திசையில் இழுக்க வாய்ப்பு உள்ளது. உங்கள் நண்பர்களுடன் செய்ய வேண்டிய குறைந்தபட்ச அர்ப்பணிப்பை நிறைவேற்ற நீங்கள் புத்திசாலியாக இருப்பீர்கள், பின்னர் உங்கள் இதயத்தை கவர்ந்த நபருடன் விளையாட்டுத்தனமாக காதல் செய்வதில் உங்கள் முழு கவனத்தையும் திருப்பலாம்.

ரிஷபம்: பரிசில் உங்கள் பார்வையை நிலைநிறுத்தவும். இன்று உங்களால் கையாள முடியாத அளவுக்கு உங்கள் வைராக்கியம் அதிகமாக இருக்க வாய்ப்பு உள்ளது. அதிகமாகக் கட்டுப்படுத்த வேண்டும் என்ற தூண்டுதலை நீங்கள் எதிர்க்க வேண்டும். வெறித்தனமாக இருப்பதை விட, உங்கள் துணைக்கு சிறிது இடம் கொடுப்பது அவர்களை உங்களை கவர்ந்திழுக்கும். நண்பர்களுடன் வெளியே செல்வது உறவில் பதற்றத்தைத் தணிக்க உதவலாம் அல்லது நீங்கள் தனிமையில் இருந்து அன்பைத் தேடினால் துணையை ஈர்க்கலாம்.

மிதுனம்: நீங்கள் சோர்வாக உணர்ந்தால், நேசிப்பவரின் கைகளில் ஓய்வெடுப்பது நம்பமுடியாத அளவிற்கு நிதானமாகவும் குணமாகவும் இருக்கும். உங்கள் வழக்கத்திலிருந்து ஓய்வு எடுத்து, உங்கள் பங்குதாரர் உங்களை எவ்வளவு நேசிக்கிறார் என்பதைக் காட்டட்டும். எந்தவொரு காலக்கெடுவிற்கும் மேலாக இருக்க வேண்டிய அவசியத்தை விட்டுவிட உங்களை அனுமதிக்கவும். உங்கள் வீட்டின் வசதியில் உங்கள் அன்புக்குரியவருடன் காதல், அற்புதமான உறவில் கவனம் செலுத்த முயற்சிக்கவும்.

புற்றுநோய்: இந்த நேரத்தில் உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் செல்வாக்கு செலுத்துவதில் உங்கள் கற்பனையை ஒரு குறிப்பிடத்தக்க கருவியாக நீங்கள் பயன்படுத்தலாம். உத்வேகத்தின் திடீர் வெடிப்பைப் பெறுவது சாத்தியமாகும். சவாரிக்கு உங்கள் கூட்டாளரை அழைத்து வாருங்கள், நீங்கள் இருவரும் சேர்ந்து என்ன செய்ய முடியும் என்பதைப் பாருங்கள். நீங்கள் இன்னும் தேடுகிறீர்கள் என்றால் உங்கள் சரியான துணை யார் என்பதை கற்பனை செய்து பாருங்கள். நீங்கள் விரும்புவதைக் கவனியுங்கள், ஏனென்றால் அது நிறைவேறக்கூடும்!

சிம்மம்: இன்று, உறவுகள் வளர்ந்து கணிசமாக மாறலாம். மற்றவர்களுடன் பழகும் இயல்பு உங்களுக்கு உள்ளது. நேசிப்பவர் ஒரு நண்பர் அல்லது குடும்ப உறுப்பினரிடமிருந்து ஒரு ஆச்சரியத்தைப் பெற்றால், அது உங்கள் உறவை வலுப்படுத்தி அடுத்த கட்டத்திற்கு எடுத்துச் செல்ல உதவும். இப்போது, ​​உங்கள் இணைப்பின் வேர்களைக் கவனிப்பதற்கு இடையே சமநிலையை நீங்கள் பராமரிக்க முடியும்.

கன்னி: இன்று, உங்கள் உணர்ச்சி நல்வாழ்வு மற்றும் உங்கள் இதயத்தின் ஆசைகளுக்கு முதலிடம் கொடுக்கும் போக்கு உங்களுக்கு உள்ளது, ஆனால் உங்கள் மீது கவனம் செலுத்துவதில் எந்த தவறும் இல்லை என்பதை நீங்கள் புரிந்துகொள்வது அவசியம். மாறாக, இந்தச் செயலைத் தொடர நட்சத்திரங்கள் உங்களைத் தீவிரமாக ஊக்குவிக்கின்றன. உங்கள் சொந்த வாழ்க்கையின் தேவைகள் தொடர்பான உங்கள் வெளிப்படைத்தன்மையின் அளவை அதிகரிக்கவும்.

துலாம்: உங்கள் இதயம் தொடப்படலாம், இது விஷயங்கள் எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருக்கின்றன மற்றும் உங்கள் காதல் வாழ்க்கை சிறப்பாக மாறப்போகிறது. ஒருவரையொருவர் உரையாடுவது நிச்சயம் பிணைப்பை வலுப்படுத்த உதவும். காதல் முழு நேரமும் உங்கள் முகத்தை உற்றுப் பார்த்துக் கொண்டிருப்பதற்கான சாத்தியக்கூறுகளைப் புரிந்துகொள்வது கடினமாக இருக்கலாம், ஆனால் உண்மை என்னவென்றால், இதுபோன்ற விஷயங்கள் எல்லா நேரத்திலும் நடக்கும்.

விருச்சிகம்: உங்களை ஆச்சரியத்தில் ஆழ்த்தும் வகையில் நட்பு உருவாகும். விஷயங்களை அடுத்த கட்டத்திற்கு எடுத்துச் செல்ல நீங்கள் தயாராக இல்லாவிட்டாலும், காதல் உணர்வு உங்களை உலகத்தின் உச்சியில் இருப்பதைப் போல உணர வைக்கும். நீங்கள் போற்றப்பட வேண்டிய அவசியம் உள்ளது, மேலும் நீங்கள் தேடுவது நீங்கள் இருக்கும் உறவில் ஏற்கனவே உள்ளது என்ற எண்ணத்தை நீங்கள் பெறத் தொடங்கலாம்.

தனுசு: ஒருவருக்காக உங்கள் உணர்வுகளைப் பற்றிய உண்மையை நீங்கள் எதிர்கொள்ள வேண்டிய ஒரு நாள் வரும். இன்று உங்களைப் பற்றி அவர்கள் எவ்வளவு அக்கறை காட்டுகிறார்கள் என்பதை யாராவது உங்களுக்குச் சொல்ல வாய்ப்புள்ளது. அவர்களின் அன்பின் அறிவிப்பு அதிர்ச்சியாக இருக்கலாம், இருப்பினும் நீங்களும் இவரும் ஒரு சிறப்பு தொடர்பைப் பகிர்ந்து கொண்டீர்கள் என்பதை உங்களில் ஒரு பகுதியினர் அறிந்திருக்கலாம். இது உங்களுக்கு மறக்கமுடியாத மற்றும் காதல் நிகழ்வாக இருக்கலாம்.

மகரம்: நீங்கள் எவ்வளவு பணம் வைத்திருந்தாலும் அன்பையோ, சிறந்த உறவையோ வாங்க முடியாது. அவர்கள் உங்களுக்காக தங்கள் பக்தியை வெளிப்படுத்தாத விதத்தில் ஒரு குறிப்பிடத்தக்க மற்றவரை நடத்துவதற்கான சோதனைக்கு அடிபணியாமல் இருக்க முயற்சி செய்யுங்கள். நீங்கள் தேதிகளில் வெளியில் இருக்கும்போது முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளை எடுக்கவும், நீங்கள் அனுபவிக்கும் அன்பின் தன்மையை வெளிப்படுத்த சிறிது நேரம் கொடுங்கள்.

கும்பம்: நீங்கள் ஒரு உறவில் இருக்கும்போது, ​​​​உங்கள் ஈகோ உண்மையிலேயே முக்கியமானவற்றின் வழியில் செல்வது எளிது. உங்கள் வழியைப் பெறுவதில் நீங்கள் பிடிவாதமாக இருந்தால், நீங்கள் மிகவும் வருந்துவீர்கள். மற்றொரு நபரிடம் கட்டுப்பாட்டை விட்டுக்கொடுக்கக் கற்றுக்கொள்வதும், நீங்கள் பெறமாட்டீர்கள் என்று நீங்கள் கவலைப்பட்ட விதத்தில் அந்த நபர் உங்களை நடத்துவதைக் காண்பது மகிழ்ச்சிக்கான பாதையாகும்.

மீனம்: நீங்கள் வாழ்க்கையில் பயணிக்கும்போது உங்கள் இதயம் ஒரு திசைகாட்டியாக செயல்பட அனுமதிக்கவும். இன்று, உங்கள் கோபத்தைக் கட்டுப்படுத்துவதில் சிக்கல் இருக்கலாம், மேலும் உங்கள் கட்டுப்பாட்டிற்கு அப்பாற்பட்ட சூழ்நிலைகள் காரணமாக நீங்கள் விரக்தி அடையலாம். இந்த நேரத்தில் என்ன நடக்கக்கூடும் என்பதைப் பற்றிய உங்கள் கவலைகளை விடுவிப்பது சவாலானதாக இருக்கலாம், ஆனால் உங்கள் உறவுகளின் கட்டுப்பாட்டை எடுத்துக்கொள்வதற்கு நீங்கள் சங்கடத்தை அனுமதிக்கக்கூடாது

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories