புதுடெல்லி பயணத்தின் போது மோடியை செஸ் ஒலிம்பியாட் போட்டிக்கு அழைக்கிறார் ஸ்டாலின்

0
புதுடெல்லி பயணத்தின் போது மோடியை செஸ் ஒலிம்பியாட் போட்டிக்கு அழைக்கிறார் ஸ்டாலின்

தமிழக முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் ஜூலை 19-ம் தேதி புதுடெல்லிக்கு வருகை தரும் பிரதமர் நரேந்திர மோடியை மகாபலிபுரத்தில் நடைபெறும் 44-வது சர்வதேச செஸ் ஒலிம்பியாட் தொடக்க விழாவிற்கு அழைக்க உள்ளதாக தினத்தந்தி செய்திகள் தெரிவிக்கின்றன.

ஒலிம்பியாட் போட்டியை நடத்த அமைச்சர்கள், அரசு துறை செயலாளர்கள் மற்றும் உயர் அதிகாரிகள் கொண்ட ஒருங்கிணைப்பு குழு அமைக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும், ஐஏஎஸ் அதிகாரிகள் மற்றும் மாவட்ட வருவாய் அலுவலர்கள் கொண்ட பணிக்குழுவும் அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

44வது செஸ் ஒலிம்பியாட் போட்டி சென்னையை அடுத்த பூஞ்சேரி கிராமம் மகாபலிபுரத்தில் ஜூலை 28ம் தேதி தொடங்குகிறது. ஆகஸ்ட் 10ம் தேதி வரை போட்டிகள் நடைபெறும்.இந்தியாவில் முதல்முறையாக அரங்கேறும் இந்த வரலாற்றுச் சிறப்புமிக்க செஸ் திருவிழாவில் 188 நாடுகளைச் சேர்ந்த 2,000க்கும் மேற்பட்ட வீரர்கள் பங்கேற்கின்றனர். அவர்கள் தங்குவதற்கான ஏற்பாடுகள், உணவு உள்ளிட்டவை செய்யப்பட்டு வருகின்றன.

பூஞ்சேரியில் உள்ள போர்ட்பாயிண்ட் ஷெரட்டன் ஹோட்டல் வளாகத்தில் 52,000 சதுர அடியில் சதுரங்க வீரர்களுக்கான உள் விளையாட்டு அரங்கம் கட்டப்பட்டு வருகிறது. மேலும், அந்த பகுதியில் 22 சதுர அடியில் உள்ள மைதானத்தை விளையாட்டு அரங்காக மேம்படுத்தும் பணியும் நடந்து வருகிறது.

No posts to display