ஸ்டாலின் மருத்துவமனையில் அனுமதி

0

தமிழக முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் சென்னையில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் கோவிட் தொடர்பான அறிகுறிகளைக் கண்டறியவும், ஆய்வுக்காகவும் அனுமதிக்கப்பட்டார்.

மாண்புமிகு முதலமைச்சர் திரு.மு.க.ஸ்டாலின், சென்னை ஆழ்வார்பேட்டையில் உள்ள காவேரி மருத்துவமனையில் கோவிட் தொடர்பான அறிகுறிகளுக்கான விசாரணை மற்றும் அவதானிப்புக்காக அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார் என மருத்துவமனை வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

ஸ்டாலினுக்கு செவ்வாய்க்கிழமை வைரஸ் தொற்று இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டு வீட்டில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டார். அவர் ஒரு ட்வீட்டில், “நான் இன்று சோர்வாக உணர்கிறேன். சோதனையில் நான் கோவிட் பாசிட்டிவ் மற்றும் என்னை தனிமைப்படுத்திக் கொண்டேன் என்பதை உறுதிப்படுத்தியது. அனைவரும் முகமூடிகளை அணிவோம், தடுப்பூசி போட்டுக்கொண்டு பாதுகாப்பாக இருங்கள்.”

முதல்வர் ஸ்டாலின் விரைவில் குணமடைய தமிழக ஆளுநர் ஆர்என் ரவி புதன்கிழமை வாழ்த்து தெரிவித்துள்ளார்.

“நீங்கள் கோவிட்-19 க்கு நேர்மறை சோதனை செய்துள்ளீர்கள் என்பதை நான் மிகுந்த கவலையுடன் அறிந்தேன். குறிப்பிடத்தக்க பொதுத் தொடர்பு கொண்ட நீங்கள் இந்த தொற்றுநோயால் பாதிக்கப்படக்கூடிய ஒரு ஆற்றல்மிக்க பொதுத் தலைவராக இருந்தீர்கள். உங்கள் ஆரோக்கியம் மற்றும் விரைவில் குணமடைய நான் பிரார்த்திக்கிறேன்,” என்று ஆளுநர் ரவி ஸ்டாலினிடம் கூறினார். ஒரு கடிதம்.

No posts to display