மிஷ்கின் இயக்கத்தில் ஆண்ட்ரியா நடித்துள்ள ‘பிசாசு 2’ படத்தை பற்றிய அப்டேட் இதோ!!!

0
மிஷ்கின் இயக்கத்தில் ஆண்ட்ரியா நடித்துள்ள ‘பிசாசு 2’  படத்தை பற்றிய அப்டேட் இதோ!!!

இயக்குனர் மிஷ்கினுடன் ஆண்ட்ரியா நடிக்கும் திகில் படம் ‘பிசாசு 2’ ஆகஸ்ட் 31 அன்று வெளியாக உள்ளது. படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் சமூக ஊடகங்களில் ஜூலை 13 அன்று வெளியீட்டு தேதியை அறிவித்தனர். படத்தின் போஸ்டருக்கு தலைப்பிட்டு, அந்த அறிக்கையில், “கணேஷ் மீது. விநாயகப் பெருமானின் ஆசீர்வாதத்துடன் சதுர்த்தி, ஆகஸ்ட் 31 அன்று உலகம் முழுவதும் திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது. #பிசாசு2”

2014ஆம் ஆண்டு வெளிவந்த ‘பிசாசு’ திரைப்படத்தின் தொடர்ச்சிதான் ‘பிசாசு 2’. தமிழ் சினிமாவில் வெற்றிப்பெற்ற திகில் நாடகங்களில் இதுவும் ஒன்று. ‘பிசாசு 2’ படத்தில் ஆண்ட்ரியா முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார், விஜய் சேதுபதி நீட்டிக்கப்பட்ட கேமியோ ரோலில் நடிக்கிறார். இப்படத்தில் பூர்ணா, சந்தோஷ் பிரதாப், நமிதா கிருஷ்ணமூர்த்தி மற்றும் அஜ்மல் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். இப்படம் தற்போது போஸ்ட் புரொடக்ஷன் பணிகள் நடைபெற்று வரும் நிலையில் ஆகஸ்ட் மாதம் பெரிய திரைக்கு வரவுள்ளது.

இப்படம் தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம் மற்றும் கன்னடம் ஆகிய நான்கு மொழிகளில் வெளியாகும் என்று கூறப்படுகிறது. இது முதன்மையாக தமிழில் படமாக்கப்பட்டது மற்றும் மற்ற மூன்று மொழிகளில் டப் செய்யப்பட்டது. இரண்டு நாட்களுக்கு முன்புதான் தெலுங்கில் படத்தின் டப்பிங்கை ஆண்ட்ரியா முடித்தார். நடிகை தெலுங்கில் டப்பிங் செய்வது இதுவே முதல் முறை என்று சமூக ஊடகங்களில் வெளிப்படுத்தினார்.

No posts to display