ஹன்சிகா மோத்வானியின் ‘மஹா’ படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!!

0
ஹன்சிகா மோத்வானியின் ‘மஹா’ படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!!

ஜமீல் இயக்கத்தில் ஹன்சிகா மோத்வானியின் 50வது படமான ‘மஹா’ ஜூலை 22ஆம் தேதி வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்பட்ட நிலையில், படத்தின் புரமோஷன் பணிகள் தொடங்கியுள்ளன. ‘மஹா’ படத்தின் ட்ரெய்லரை படக்குழுவினர் வெளியிட்டுள்ளனர், மேலும் அதிலிருந்து வரும் கவர்ச்சியான வசனங்கள் மக்களை வெகுவாகக் கவர்ந்துள்ளது. ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார், மேலும் படத்தை தமிழகத்தில் 400 திரையரங்குகளில் பிரமாண்டமாக வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

அவர்களின் பிரிவிற்குப் பிறகு, ஹன்சிகா மோத்வானி சிலம்பரசனுடன் ‘மஹா’ படத்திற்காக மீண்டும் இணைந்தார், மேலும் அவர்களின் ரசிகர்கள் படத்தின் ஒரு காட்சியைக் காண ஆவலுடன் காத்திருந்தனர், அறிக்கைகள் நம்பப்பட வேண்டுமானால், சிலம்பரசன் ஹன்சிகா மோத்வானியின் காதலனாக ஒரு சிறிய பாத்திரத்தில் தோன்றுவார் என்று கூறப்படுகிறது. படம். சுவாரஸ்யமாக, நடிகை செய்த ஒரே ஒரு தொலைபேசி அழைப்பில் நடிகர் படத்தில் நடிக்க ஒப்புக்கொண்டதாகவும் கூறப்படுகிறது. மறுபுறம், ‘மஹா’ நடிகர் தம்பி ராமையா, சிலம்பரசன் படத்தில் கிட்டத்தட்ட 40 நிமிடங்கள் திரையிடப்படும் என்பதை உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். எனவே, இது சிலம்பரசனின் நீட்டிக்கப்பட்ட கேமியோவாக இருக்கும், மேலும் ரசிகர்கள் தங்களுக்குப் பிடித்த ஜோடியை மீண்டும் பெரிய திரைகளில் ஒன்றாகப் பிடிக்க ஆர்வமாக உள்ளனர்.

‘மஹா’ குழந்தை துஷ்பிரயோகத்தை மையமாகக் கொண்டது, மேலும் இந்த படம் ஹன்சிகா மோத்வானியின் 50 வது படத்தை குறிக்கிறது. அழகான நடிகை ஒரு வலுவான பாத்திரத்தில் காணப்படுவார், இது நிச்சயமாக ஒரு கண்ணைக் கவரும். ஸ்ரீகாந்த் நெகட்டிவ் ரோலில் நடிக்கும் இப்படத்தில் கருங்கரன், தம்பி ராமையா, குழந்தை மானஸ்வி ஆகியோரும் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

No posts to display