சரத்குமாரின் ஆழி படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக்

0
சரத்குமாரின் ஆழி படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக்

சரத்குமார் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கவிருக்கும் ஆழி படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரை நடிகர் விஜய் சேதுபதியின் பிறந்தநாளான வியாழக்கிழமை சமூக ஊடகங்களில் வெளியிட்டார்.

தமிழில் கடல் என்று பொருள்படும் தலைப்புடன், பர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரில் நடிகர் தாடியுடன், முகத்தில் தீவிரமான தோற்றத்துடன், கடலின் பின்னணியில் நடித்துள்ளார். போஸ்டரில் போதைப்பொருள் கடத்தல் மற்றும் நுகர்வு ஆகியவற்றை படம் எதிர்கொள்ளக்கூடும் என்பதை சுட்டிக்காட்டும் வகையில் ‘போதைக்கு வேண்டாம்’ என்று குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

888 புரொடக்‌ஷன்ஸ் மற்றும் செல்லுலாய்டு கிரியேஷன்ஸ் இணைந்து இந்தப் படத்தை மாதவ் ராமதாசன் இயக்கியுள்ளார். ஆழியின் தொழில்நுட்பக் குழுவினர் மற்றும் மற்ற நடிகர்கள் இன்னும் அறிவிக்கப்படவில்லை.

இதற்கிடையில், சரத் குமார், மணிரத்னத்துடன் வரலாற்று நாடகம் பொன்னியின் செல்வன் (PS-1) உட்பட பல வரவிருக்கும் திட்டங்களில் ஒரு பகுதியாக உள்ளார். தயாரிப்பின் பல்வேறு கட்டங்களில் இருக்கும் விஜய்யின் வாரிசு, தி ஸ்மைல் மேன் மற்றும் பரம்பரா என்ற வெப் தொடரின் இரண்டாவது சீசனிலும் நடிகர் ஒரு பகுதியாக உள்ளார்.

No posts to display