இளங்கோ குமாரவேல் டு கரோட்டீன் காதலி

0
இளங்கோ குமாரவேல் டு  கரோட்டீன் காதலி

சமீபத்தில் கமல்ஹாசனின் விக்ரம் படத்தில் நடித்த இளங்கோ குமரவேல், கரோட்டியின் காதலி என்ற படத்தில் கதாநாயகனாக நடிக்கிறார். இந்த சமூக நாடகத்தை சிங்கப்பூரைச் சேர்ந்த திரைப்பட தயாரிப்பாளர் சிவா ஆர் இயக்கியுள்ளார்.

படம் பற்றி சிவா கூறும்போது, ​​”பணக்காரனிடம் வேலை செய்யும் ஏழைக் குடும்பத்தைச் சேர்ந்த நேர்மையான ஓட்டுநரைப் பற்றிய படம். அவர்களின் வாழ்க்கையைச் சுற்றி நடக்கும் படம், கரோட்டியின் காதலியின் ஹைலைட்டாக அவர்கள் பேசும் செண்டிமெண்ட் உரையாடல். தஞ்சை அருகே உள்ள ஒரு கிராமத்தில் படத்தின் படப்பிடிப்பு நிறைவடைந்தது. தற்போது படம் போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் கட்டத்தில் உள்ளது.

ஆடுகளம் மற்றும் ஹிட் டிவி சீரியல் திருமகள் ஆகிய படங்களில் நடித்த ஜானகி தேவி கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். சிவா தனது 3எஸ் பிக்சர்ஸ் பேனரில் இப்படத்தை தயாரிக்கிறார். சுந்தரபாண்டியன், நீர்ப்பறவை போன்ற படங்களின் மூலம் அறியப்பட்ட என்.ஆர்.ரகுநந்தன் கரோட்டியின் காதலிக்கு இசையமைக்கிறார். படத்தின் ஒளிப்பதிவை விந்தன் ஸ்டாலின் கையாண்டுள்ளார், ஆளவந்தான் மற்றும் நான் மகான் அல்லா புகழ் காசி விஸ்வநாதன் படத்தொகுப்பாளராக பணியாற்றுகிறார்.

No posts to display