உறியடி விஜய் குமாரின் அடுத்த படத்தை பற்றி வெளியான அப்டேட் இதோ !!

0
உறியடி விஜய்  குமாரின்  அடுத்த படத்தை பற்றி வெளியான அப்டேட் இதோ !!

உறியடி விஜய் குமார் தனது அடுத்த படத்தில் சேத்துமான் படத்தை இயக்கிய தமிழுடன் இணைந்து நடிக்கிறார். ரீல் குட் பிலிம்ஸ் தயாரித்துள்ள இப்படம் இன்று திரைக்கு வந்தது. அப்பாஸ் ஏ இயக்கத்தில் வரவிருக்கும் அதிரடி-நாடகத்திற்காக விஜய் குமார் பேனருடன் இணைந்து பணியாற்றுகிறார்.

இன்னும் பெயரிடப்படாத விஜய் குமாருடன் தமிழின் திரைப்படம், அரசியல், ஆக்‌ஷன், காதல் மற்றும் வலுவான குடும்ப விழுமியங்களைக் கொண்ட கிராமப்புற பொழுதுபோக்குப் படமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. படத்தின் வசனங்களை எழுத்தாளர் அழகிய பெரியவன் எழுதியுள்ளார்.

கதாநாயகியாக ப்ரீத்தி அஸ்ரானி ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளார். நடிகர்களில் திலீபன், பாவெல் நவகீதன், மரியம் ஜார்ஜ் உள்ளிட்ட பலர் உள்ளனர். மகேந்திரன் ஜெயராஜூ ஒளிப்பதிவு செய்ய, கோவிந்த் வசந்தா இசையமைக்கிறார். சிஎஸ் பிரேம் குமார் படத்தொகுப்பு செய்கிறார்.

60 நாட்கள் படப்பிடிப்பு நடத்த தயாரிப்பாளர்கள் திட்டமிட்டுள்ளனர்.

No posts to display