Friday, December 2, 2022
Homeஆன்மீகம்இன்றைய ராசிபலன் இதோ 13.07.2022 !!

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 13.07.2022 !!

Date:

Related stories

நித்தம் ஒரு வானம் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

நவம்பர் 4 ஆம் தேதி வெளியான நித்தம் ஒரு வானம், டிசம்பர்...

யாஷ் தனது அடுத்த படத்தை தனது சொந்த தயாரிப்பு நிறுவனம் மூலம் தயாரிக்கிறார்

சூப்பர் ஹிட் 'கேஜிஎஃப்' தொடர் தயாரிப்பாளரான யாஷின் அடுத்த திட்டம் என்ன...

அமெரிக்காவின் டெலிகாம் தடையை தொடர்ந்து சீனா தனது நிறுவனங்களை பாதுகாக்க நடவடிக்கை எடுக்கும்

புதிய சீன தொலைத்தொடர்பு உபகரண விற்பனை மீதான அமெரிக்க மத்திய தகவல்...
spot_imgspot_img

மேஷம்: இன்று உங்கள் காதல் வாழ்க்கையை சிறிது சிறிதாக மாற்றும் நாள். சிக்கலில் சிக்குவது உங்களுக்கும் உங்கள் கூட்டாளருக்கும் தனிப்பட்டது அல்ல. கொஞ்சம் கொஞ்சமாக விஷயங்களை மாற்றி என்ன நடக்கிறது என்று பாருங்கள். வழக்கத்திற்கு மாறான ஒன்றைச் செய்வதன் மூலம் உங்கள் துணையை ஆச்சரியப்படுத்த நீங்கள் ஏன் வெளியே செல்லக்கூடாது? இது ஒப்பீட்டளவில் எளிதான மாற்றமாக இருந்தாலும், நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் அதைப் பாராட்டலாம்.

ரிஷபம்: உங்கள் வசதி மண்டலத்திலிருந்து வெளியேறி, உங்கள் வழக்கமான வழக்கத்தை கடைபிடிக்காமல் புதியதை முயற்சிக்கவும். நீங்களும் உங்கள் துணையும் சேர்ந்து ஏதாவது ஒன்றைத் திட்டமிட முடிந்தால், அது உங்களை நெருக்கமாக்கும். வேலைக்குச் சிறிது நேரம் ஒதுக்கி, ஒன்றாகப் புதிய இடங்களைக் கண்டறியவும். கிராமப்புறங்களுக்குச் சென்று நேரத்தை செலவிடுங்கள். காடுகளின் வழியாக உலா சென்று நெருங்கிய பந்தத்தைப் பாராட்டுங்கள்.

மிதுனம்: இன்று எதிர்பாராத வகையில் அன்பை சந்திக்க தயாராக இருங்கள். உங்களுக்காக நீண்ட காலமாக அன்பு பாசங்களை வளர்த்து வரும் ஒரு பழைய நண்பர் இருக்கலாம். இந்த நண்பருடன் நீங்கள் ஏற்கனவே நம்பிக்கையையும் நல்லுறவையும் வளர்த்துக்கொண்டிருப்பதால், இந்த நபரைப் பற்றி நீங்கள் அக்கறை கொண்டிருந்தால், இந்த தொழிற்சங்கத்தைப் பற்றி நீங்கள் குறிப்பிடத்தக்க வகையில் சிந்திக்க வேண்டும். உங்களுக்குத் தெரிந்த எல்லாவற்றுக்கும், உங்கள் வாழ்நாள் முழுவதும் பிரிக்க முடியாதபடி உங்களை நீங்களே முடித்துக் கொள்ளலாம்.

கடகம்: இன்று நீங்கள் ஒரு புதிய காதல் ஆர்வத்துடன் அறிமுகப்படுத்தப்படலாம், எனவே நெகிழ்வாக இருங்கள். நீங்கள் முதலில் சந்திக்கும் போது, ​​நீங்கள் கொஞ்சம் பயப்படுவீர்கள், ஆனால் ஒரு நேர்மையான விவாதத்திற்குப் பிறகு, இங்கே சில வாக்குறுதிகளை நீங்கள் உணருவீர்கள். இந்த நபரைப் பற்றி இன்னும் உறுதியாக தெரியவில்லை என்றால் நெருங்கிய நண்பரின் ஆலோசனை உதவியாக இருக்கும். முன்னால் என்ன இருக்கிறது என்பதை நீங்கள் உண்மையிலேயே புரிந்துகொள்வதற்கு முன்பு கதவை மூடாதீர்கள்.

சிம்மம்: பச்சாதாபம் தொற்றக்கூடியது, மேலும் அதை வெளிப்படுத்தும் ஒருவரின் சகவாசத்தை நீங்கள் அனுபவிக்க விரும்புகிறீர்கள். ஒருவரையொருவர் நன்கு அறிந்துகொள்வது உறவு போன்ற தீவிரமான ஒன்றுக்கு வழிவகுக்கும். உங்கள் இணைப்பு உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தரும், மேலும் உங்கள் உணர்வுகளை ஒருவருக்கொருவர் வெளிப்படையாக வெளிப்படுத்தலாம். மொத்தத்தில், இது ஒரு நம்பமுடியாத பயணத்தின் ஆரம்பம்.

கன்னி: இன்று காதல் துறையில் விஷயங்கள் நன்றாக இருக்கும், சில மறைந்த உணர்ச்சிகளின் வெளியீட்டிற்கு நன்றி. நீங்கள் விரும்புவதைப் பற்றி உங்கள் கூட்டாளரிடம் பேசுங்கள் மற்றும் தவறான புரிதல்களைத் தவிர்க்க நீங்கள் இருவரும் ஒரே பக்கத்தில் இருப்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் அதிகமாக வேலை செய்தால், விஷயத்தைத் தீர்க்காமல் படுக்கைக்குச் செல்ல வேண்டாம். காற்றை சுத்தம் செய்வது உங்கள் கூட்டாளரை உங்கள் தகவல்தொடர்புக்கு மிகவும் திறந்திருக்கும்.

துலாம்: திருப்தியற்ற காதல் உறவு மிகவும் வெறுப்பாக இருக்கும். உங்கள் கண்ணோட்டத்தில் விஷயங்களைச் சரியாகச் செய்ய முயற்சிப்பது உங்களுக்கு கடினமாக இருக்கலாம். இப்போதைக்கு, உங்களுக்கும் தேவையில்லாத சலசலப்புக்கும் இடையே சிறிது இடைவெளி வைத்திருப்பது நல்லது. இது ஒரு தற்காலிக நிகழ்வுகளாக இருந்தாலும் கூட, நீங்கள் ஒரு ஓய்வுநாளைத் தேடும் வாய்ப்பு உள்ளது.

விருச்சிகம்: நீங்கள் உங்களின் தனிப்பட்ட தனிப்பட்ட நபர் மற்றும் உங்கள் வாழ்க்கையை எப்படி செலவிட விரும்புகிறீர்கள் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கும் சுதந்திரம் உங்கள் பங்குதாரருக்கு நிதானமாக நினைவூட்டப்பட வேண்டும். நீங்கள் அவர்களுடன் உறவில் இருப்பதால் யாரோ ஒருவர் உங்களை அவர்களின் நேரம் அவர்களுடையது என்று கருதினால் அது தவறாக உணரலாம். மக்கள் பொருட்கள் அல்ல, எனவே மரியாதையுடன் நடத்தப்பட வேண்டும்.

தனுசு: பல ஆண்டுகளாக நீடிக்கும் அன்பிற்கு வழிவகுக்கும் பாதையை மதிக்கவும். நல்ல மற்றும் கெட்ட நேரங்கள் இரண்டிலும் உங்கள் பக்கத்தில் ஒட்டிக்கொள்ளும் ஒரு துணையை நீங்கள் தேடுகிறீர்கள் என்றால் அவசரப்பட வேண்டாம். ஒருவரைப் பற்றி தெரிந்துகொள்ள நேரம் எடுக்கும், உண்மையான அன்பைக் கண்டுபிடிப்பதற்கு குறுக்குவழி எதுவும் இல்லை. ஆனால் நீங்கள் ஒருமுறை செய்தால், நீங்கள் அவர்களை ஒருபோதும் விடமாட்டீர்கள். எனவே, உங்கள் நேரத்தை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள்.

மகரம்: உங்களுக்கும் உங்கள் துணைக்கும் நேர்மையாக இருக்க வேண்டுமென்றால், நீங்கள் சுயமாக சிந்திக்க வேண்டும். இந்த நேரத்தில் நீங்கள் திட்டமிட முயற்சிக்கும் படத்திற்கு மாறாக உங்கள் சொந்த உணர்ச்சிகளைப் பற்றி கொஞ்சம் சிந்திக்க வேண்டியது அவசியம். நீங்கள் உண்மையில் எப்படி உணர்கிறீர்கள் என்பதை வெளிப்படுத்துவதில் இருந்து உங்கள் ஈகோ உங்களைத் தடுக்க வேண்டாம்; அவை வெறும் சாக்குகள். முதலில் உங்களை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள்.

கும்பம்: இன்று, உங்கள் வாழ்க்கையின் சில நெருக்கமான அம்சங்களை உங்கள் துணையிடம் கூற நீங்கள் தயாராக உள்ளீர்கள். ஒன்றுக்கும் மேற்பட்ட நபர்களின் கூட்டுறவை நீங்கள் பாராட்டக்கூடிய ஒன்று, எனவே உங்கள் தோழரை ஒரு கூட்டத்திற்கு அழைத்து வாருங்கள். இதன் விளைவாக, உங்கள் காதல் வாழ்க்கை மற்றும் உங்கள் நட்பு இரண்டும் வலுவான உறவுகளிலிருந்து பயனடையும். பொது மற்றும் தனிப்பட்ட முறையில் உங்கள் பிணைப்பு எவ்வாறு உள்ளது என்பதை ஒப்பிட்டுப் பார்ப்பது நல்லது.

மீனம்: இன்று உங்களின் காதல் வாழ்க்கையில் ஏதாவது ஒரு அற்புதம் நிகழ வாய்ப்பு உள்ளது. இது உங்களை முற்றிலும் வேறொரு உலகமாக உணர வைக்கும், மேலும் சிறிது நேரம் உங்களைச் சுற்றியுள்ள உண்மையான உலகத்திலிருந்து நீங்கள் விலகியிருப்பதை உணரலாம். நீங்கள் மிகவும் பிஸியாக இருந்தாலும், சில காதல் கற்பனைகளை உருவாக்க உங்களுக்காக சிறிது நேரம் ஒதுக்க வேண்டும், ஏனென்றால் நீங்கள் அவற்றை நனவாக்க முடியும் என்று உங்களுக்குத் தெரியாது!

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories