சூர்யா – சிவா படம் ஆகஸ்ட் மாதம் துவங்குகிறது

0
சூர்யா – சிவா படம் ஆகஸ்ட் மாதம் துவங்குகிறது

இயக்குனர் சிறுத்தை சிவா இயக்கத்தில் சூர்யா நடிக்கும் படம் பற்றிய சலசலப்பு தொடங்கி சில வருடங்கள் ஆகிறது. சூர்யா பல்வேறு படங்களில் தன்னை ஈடுபடுத்திக்கொண்டதாலும், சிறுத்தை சிவா ஸ்கிரிப்ட் எழுதுவதாலும், திட்டம் மாற்றப்பட்டது. சமீபத்திய புதுப்பிப்பு என்னவென்றால், இந்த திட்டம் ஆகஸ்ட் மாதம் தொடங்க உள்ளது. இப்படத்தை ஸ்டுடியோ கிரீன் மற்றும் யுவி புரொடக்ஷன்ஸ் இணைந்து தயாரிக்கவுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

“ஆகஸ்ட் முதல் வாரத்தில் சூர்யா-சிவா படம் திரைக்கு வருகிறது. சூர்யா படத்தின் ஒரு ஷெட்யூலை முடித்துவிட்டு செப்டம்பரில் வணங்கான் படப்பிடிப்புக்கு திரும்புவார். சூர்யா-சிறுத்தை சிவா திட்டங்கள் குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புகள் தயாரிப்பாளர்களால் அடுத்த மாதம் வெளியிடப்படும், ”என்று ஆதாரம் டிடி நெக்ஸ்ட் இடம் கூறினார்.

வெற்றிமாறனுடன் சூர்யா நடித்த வாடிவாசலும் இந்த வருட இறுதியில் திரைக்கு வர வாய்ப்புள்ளது. சூரரைப் போற்றுவின் இந்தி பதிப்பில் நடிகர்-தயாரிப்பாளரும் ஒரு சிறப்பு வேடத்தில் காணப்படுவார்.

No posts to display