பாடகர் திருமூர்த்தி இசை காணொளி மூலம் கமல்ஹாசனுக்கு நன்றி தெரிவித்தார்

0
பாடகர் திருமூர்த்தி இசை காணொளி மூலம் கமல்ஹாசனுக்கு நன்றி தெரிவித்தார்

பாடகர் திருமூர்த்தி டி இமான் இசையமைத்த இரண்டு பாடல்களால் பிரபலமானவர். பார்வையற்ற பாடகர் நொச்சிப்பட்டி திருமூர்த்தி சமீபத்தில் கமல்ஹாசன் பாடிய ‘விக்ரம்’ படத்தில் வரும் பாதாள பாதாள பாடலைப் பாடிய வீடியோ சமீபத்தில் இணையத்தில் வைரலானது. கமல்ஹாசன் திருமூர்த்தியின் முயற்சியை வாழ்த்தி உற்சாகப்படுத்தினார் மேலும் இசை பற்றி மேலும் அறிய ஏஆர் ரஹ்மானின் இசை நிறுவனத்தில் சேரும்படி செய்தார். இரண்டே வாரங்களில் திருமூர்த்தி நன்றாக இசையைக் கற்றார். எனவே இந்த பாடலை கமல்ஹாசனுக்கு சமர்ப்பணம் செய்த அவர், தனக்கு இதுபோன்ற வாய்ப்பை வழங்கிய நடிகருக்கு நன்றி தெரிவித்தார். தன்னை பாடகராக அறிமுகப்படுத்திய டி இமானையும் பாடகர் திருமூர்த்தி குறிப்பிட்டு நன்றி தெரிவித்துள்ளார்.

விஷுவல் சேலஞ்ச் செய்யப்பட்ட நொச்சிப்பட்டி திருமூர்த்தியின் தமிழ்ப் பாடலைப் பாடும் வீடியோ முதலில் சமூக ஊடகங்களில் வைரலானது, மேலும் பல ரசிகர்களும் நட்சத்திரங்களும் சமூக ஊடகங்களில் அவரது திறமையைப் பாராட்டினர். டி இமான் திறமையான நட்சத்திரத்தை அழைத்து தனது இசையில் ‘சீரு’வில் ‘செவந்தியே’ பாடலைப் பாட வைத்தார். டி இமான் இசையமைத்த ரஜினியின் ‘அண்ணாத்தே’ படத்தில் திருமூர்த்தி ‘வா சாமி’ பாடலைப் பாடினார்.

No posts to display