12ம் வகுப்பு மாணவர்களின் விடைத்தாள்கள் நாளை ஆன்லைனில் வெளியிடப்படும்

0
12ம் வகுப்பு மாணவர்களின் விடைத்தாள்கள் நாளை ஆன்லைனில் வெளியிடப்படும்

12ம் வகுப்பு பொதுத்தேர்வு விடைத்தாள் நகலை நாளை முதல் பதிவிறக்கம் செய்யலாம் என அரசு தேர்வுகள் இயக்ககம் அறிவித்துள்ளது.

அரசு தேர்வுகள் இயக்ககம் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறியிருப்பதாவது:-

12-ஆம் வகுப்பு பொதுத்தேர்வு எழுதி விடைத்தாள் நகல் கோரிய விண்ணப்பதாரர்கள் தங்களது பதிவு எண் மற்றும் பிறந்த தேதியைப் பயன்படுத்தி www.dge.tn.gov.in என்ற இணையதளத்தில் ஜூலை 14-ஆம் தேதி முதல் பதிவிறக்கம் செய்துகொள்ளலாம். நாளை).

விடைத்தாள் நகலை பதிவிறக்கம் செய்து, ஜூலை 15 முதல் ஜூலை 19 வரை அரசுத் தேர்வுகள் உதவி இயக்குநர் அலுவலகம் மூலம் விண்ணப்பிக்கலாம்.

தமிழகத்தில் கடந்த மே மாதம் 12ம் வகுப்பு பொதுத்தேர்வு நடத்தப்பட்டு ஜூன் மாதம் முடிவுகள் வெளியிடப்பட்டன. இந்த ஆண்டு மொத்த தேர்ச்சி சதவீதம் (93.76%), 2020 இன் தேர்ச்சி சதவீதமான 92.3% ஐ விட சற்று குறைவாக இருந்தது. பள்ளிகள் மூலம் பதிவு செய்த மொத்தம் 8,06,277 மாணவர்களில், பெண்களின் தேர்ச்சி சதவீதம் 96.32% மற்றும் ஆண்கள் 90.96%.

No posts to display