அருண்ராஜா காமராஜ் இயக்கத்தில் உதயநிதி ஸ்டாலின் மேலும் ஒரு படத்தில் நடிக்கிறார்

0
அருண்ராஜா காமராஜ் இயக்கத்தில் உதயநிதி ஸ்டாலின் மேலும் ஒரு படத்தில் நடிக்கிறார்

மாரி செல்வராஜ் இயக்கத்தில் நடித்து வரும் மாமன்னன் படத்துக்குப் பிறகு அரசியலில் கவனம் செலுத்த உதயநிதி ஸ்டாலின் நடிப்பதை கைவிடத் திட்டமிட்டுள்ளதாக செய்திகள் வெளியாகி வரும் நிலையில், நல்லவராக இருந்தால் தொடர்ந்து நடிப்பேன் என்று நடிகர்-அரசியல்வாதி பலமுறை தெளிவுபடுத்தி வருகிறார். தகுதியான செய்திகளைக் கொண்ட ஸ்கிரிப்டுகள்.
சமீபத்தில் சென்னையில் ஞாயிற்றுக்கிழமை நடைபெற்ற நெஞ்சுக்கு நீதி படத்தின் 50வது நாள் வெற்றி விழாவில் உதயநிதி இதையே வலியுறுத்தினார். விரைவில் படத்தின் இயக்குனர் அருண்ராஜா காமராஜுடன் மீண்டும் ஒரு படத்தில் கைகோர்க்க இருப்பதாகவும் அவர் தெரிவித்தார்.

விழாவில் பேசிய உதயநிதி, “அருண்ராஜா காமராஜுடன் பணிபுரிந்தது அற்புதமான அனுபவம். ஆரம்பத்தில், இந்தப் படத்தில் பணியாற்றுவது கடினமாக இருந்தது, பின்னர் அருண் இந்தப் படத்தில் அபார முயற்சி எடுத்தார், அதுவே வெற்றிக்கு ஒரே காரணமாக அமைந்தது. நானும் அருண்ராஜாவும் இன்னொரு படத்தில் மீண்டும் இணைகிறோம்.

பாலிவுட் ஹிட் ஆர்டிகல் 15ஐ நெஞ்சுக்கு நீதி என தயாரிப்பாளர் போனி கபூருக்கு ரீமேக் செய்த பிறகு, அருண்ராஜா காமராஜ் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்தின் 170வது படமாக இருக்கக்கூடிய ஸ்கிரிப்டை உருவாக்கி வருவதாக கூறப்படுகிறது. இருப்பினும், நெல்சன் திலீப்குமார் இயக்கவுள்ள ரஜினியின் 169வது படமான ஜெயிலர், இன்னும் திரைக்கு வராத நிலையில், #Thalaivar170ஐ எடுப்பதற்கு முன், அருண்ராஜா இந்தப் படத்தை இயக்கலாம் என்று கோலிவுட் கிரேப்வியின் கூறுகிறது.

No posts to display