விக்ரம் தனது உடல்நிலை குறித்த வதந்திகளுக்கு கொடுத்த பதிலடி

0
விக்ரம் தனது உடல்நிலை  குறித்த வதந்திகளுக்கு  கொடுத்த பதிலடி

சியான் விக்ரமின் ‘கோப்ரா’ திரைப்படம் ஆகஸ்ட் 11ஆம் தேதி வெளியாகும் நிலையில், படத்தின் ஆடியோ வெளியீட்டு விழா சென்னையில் நேற்று நடைபெற்றது. இந்த நிகழ்ச்சியில், சியான் விக்ரம் தனது உடல்நிலை குறித்த வதந்திகளுக்கு கிண்டலாக பதிலளித்தார். நடிகருக்கு நெஞ்சு வலி ஏற்பட்டு தனியார் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். இருப்பினும், ஒரு சில அறிக்கைகள் அவருக்கு மாரடைப்பு ஏற்பட்டதாகக் கூறியது, பின்னர் அது நடிகரின் செய்தித் தொடர்பாளர் வெளியிட்ட அறிக்கையால் அழிக்கப்பட்டது. ‘கோப்ரா’ ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவில் சியான் விக்ரம் பேசும்போது, ​​​​தன்னை மார்பிங் செய்த யூடியூப் வீடியோக்களில் நான் மிகவும் சிரித்தேன்.

ரசிகர்கள், குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்களின் ஆதரவு எனக்கு பெரிய விஷயம் என்று சியான் விக்ரம் தெரிவித்தார். இந்த நோயை விட ஆபத்தான விபத்தை 20 வயதில் சந்தித்ததையும் அவர் நினைவு கூர்ந்தார். அவர் தனது நோயைப் பற்றி தனது ரசிகர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினர் தொந்தரவு செய்ததால் அவர்களுக்காக கவலைப்பட்டதாகவும், அனைவரின் அன்புக்கு நன்றி என்றும் அவர் பகிர்ந்து கொண்டார். உரையாடலின் போது விக்ரம் ‘பொன்னியின் செல்வன்’ படத்தில் தனது கதாபாத்திரம் பற்றி பேசினார், மேலும் சோழ மன்னன் ஆதித்த கரிகாலனாக நடித்ததை பெருமையாக உணர்கிறார்.

இந்த விழாவில் ‘கோப்ரா’ படத்தின் அனைத்து பாடல்களும் இசையமைப்பாளர் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் நேரலையில் இசைக்கப்பட்டது ரசிகர்களை கிறங்கடித்தது.

No posts to display