நயன்தாராவின் 75வது படத்தை பற்றிய புதிய அப்டேட் !!

0
நயன்தாராவின் 75வது படத்தை பற்றிய புதிய அப்டேட் !!

லேடி சூப்பர் ஸ்டார் நயன்தாரா தனது படப்பிடிப்பில் இருக்கிறார், மேலும் அவரது அடுத்த படத்தின் படப்பிடிப்பைத் தொடங்க தயாராகி வருகிறார், இது அவரது மதிப்புமிக்க தொழில் வாழ்க்கையின் 75 வது படத்தையும் குறிக்கிறது. விக்னேஷ் சிவனின் இயக்கத்தில் கடைசியாக பெரிய திரையில் காத்துவாக்குல ரெண்டு காதல் படத்தில் நடித்த நடிகை, இன்னும் பெயரிடப்படாத வரவிருக்கும் படத்திற்காக இயக்குனர் நிலேஷ் கிருஷ்ணாவுடன் இணைந்து நடிக்கிறார்.

பிரபல இயக்குனர் ஷங்கரிடம் உதவி இயக்குனராக நிலேஷ் பணியாற்றியவர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

ஜீ ஸ்டுடியோஸின் அதிகாரப்பூர்வ ட்விட்டர் பக்கம் ஜூலை 12 அன்று இதை அறிவித்து, “#ladySuperstar75 ஐ அறிவிக்கிறது. ஜீ ஸ்டுடியோஸ் #நயன்தாராவுடன் அவரது 75வது படத்திற்கு ஒத்துழைக்க உற்சாகமாக உள்ளது! படப்பிடிப்பு விரைவில் தொடங்கும்!”

LadySuperstar75 என்ற ஹேஷ்டேக் ரசிகர்களிடையே உற்சாகத்தை ஏற்படுத்தத் தொடங்கியுள்ளது.

NAAD ஸ்டுடியோஸ் மற்றும் ட்ரைடென்ட் ஆர்ட்ஸ் இணைந்து Zee ஸ்டுடியோஸ் தயாரிக்கும் நயன்தாராவின் வரவிருக்கும் படத்திற்கு N75 என்று தற்காலிகமாக பெயரிடப்பட்டுள்ளது. இதில் நடிகர் ஜெய் மற்றும் மூத்த நடிகர் சத்யராஜ் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். தொழில்நுட்பக் குழுவில் ஒளிப்பதிவாளர் தினேஷ் கிருஷ்ணன் டி.பி.

அதுமட்டுமின்றி, நயன்தாரா தயாரிப்பில் பல்வேறு கட்டங்களில் வரிசையாக ஏராளமான படங்கள் உள்ளன. நயன்தாரா தற்போது அட்லி இயக்கத்தில் ஜவான் படத்தில் நடித்து வருகிறார். O2 நடிகை ஷாருக்கானின் பாலிவுட் அறிமுகத்தில் ஜோடியாக நடித்துள்ளார், இது 2023 இல் திரையரங்குகளில் வெளியாகும். ஜவான் படத்தை முடித்த பிறகு, இயக்குனர் அகமதுவுடன் ஜெயம் ரவியின் படப்பிடிப்பை தொடங்குவார்.

No posts to display