பாலாவின் படத்தில் சூர்யாவுக்கு ஹீரோயின் யார் தெரியுமா

0
பாலாவின் படத்தில் சூர்யாவுக்கு ஹீரோயின் யார் தெரியுமா

பிரபல தென்னிந்திய நடிகை க்ரித்தி ஷெட்டி, வரவிருக்கும் ராம் பொதினேனி நடிப்பில் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமாகும் இயக்குனர் பாலாவுடன் சூர்யா நடிக்கும் படத்தின் ஒரு பகுதியாகும், இது தற்காலிகமாக ‘சூர்யா 41’ என்று அழைக்கப்பட்டு இப்போது ‘வணங்கான்’ என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. சமீபத்தில் பிரபல இணைய ஊடகம் ஒன்றிற்கு அளித்த பேட்டியில், கிருத்தி ஷெட்டியிடம் பாலா இயக்கிய இந்த படத்தில் நடித்த அனுபவம் குறித்து கேட்கப்பட்டது.

படத்தில் தனது பாத்திரம் பற்றிய குறிப்பைக் கொடுத்த கிருத்தி ஷெட்டி, “இது புதிய மற்றும் புதிய கதாபாத்திரமாக இருக்கும், பாலா சாருடன் பணிபுரிவது எனக்கு மிகவும் பிடித்தது, அது எனது சிறந்த அனுபவமாக இருந்தது” என்றார்.
சூர்யாவைப் பற்றிப் பேசிய அவர், “படம் தொடங்கும் முன்பே அறிவிப்பு வந்ததும் எல்லாரும் சூர்யா சாரைப் பற்றி நல்லதையே சொன்னார்கள். எனக்கும் ஓகே தான், அவருடைய படங்களைப் பார்த்து ரொம்ப நாளாக அவரை ரசித்ததால் எனக்கும் தெரியும். .அதனால் சொல்லமுடியுமா என்று தெரியவில்லை.அவர் மிகவும் அர்ப்பணிப்புள்ள கலைஞன் என்று எனக்குத் தெரியும், ஆனால் அவரைப் பார்த்தவுடன், அவர் எல்லாரும் சொல்வதை மிஞ்சிவிட்டார்.அவர் எவ்வளவு நல்லவர், என்ன ஜென்டில்மேன் அவர் எவ்வளவு அர்ப்பணிப்பு மற்றும் சிறந்த நடிகர்.”

இப்படத்தின் அடுத்தகட்ட படப்பிடிப்பு கோவாவில் விரைவில் தொடங்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, அதற்கான தயாரிப்பு பணிகள் நடைபெற்று வருகின்றன. இந்த படத்தில் சூர்யா வயதான தந்தை மற்றும் அவரது மகன் என இரட்டை வேடத்தில் நடிக்கிறார். ஆர்யா & விஷால் நடித்த ‘அவன் இவன்’ படத்தில் சூர்யாவின் கேமியோவைத் தவிர்த்து, இந்த வரவிருக்கும் படம் சூர்யா மற்றும் பாலா இடையிலான மூன்றாவது கூட்டுப்பணியைக் குறிக்கும். இப்படத்திற்கு ஜிவி பிரகாஷ் குமார் இசையமைக்க, பாலசுப்ரமணியம் ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார்.

No posts to display