பொன்னியின் செல்வனுக்கு குரல் கொடுக்கும் கமல்ஹாசன்?

0
பொன்னியின் செல்வனுக்கு குரல் கொடுக்கும் கமல்ஹாசன்?

நடிகரும் அரசியல்வாதியுமான கமல்ஹாசன் மணிரத்னத்தின் பொன்னியின் செல்வனுக்கு (Ps-1) குரல் கொடுத்ததாக கூறப்படுகிறது.

படத்தின் அறிமுகத்தை விவரிக்கும் வகையில் கமல் குரல் கொடுத்ததாக கூறப்படுகிறது. செய்திகள் உண்மையாக இருந்தால், நாயகனுக்கு (1987) பிறகு நடிகர்-இயக்குனர் ஜோடியின் இரண்டாவது கூட்டணியை பொன்னியின் செல்வன் குறிக்கும். இருப்பினும், தயாரிப்பாளர்கள் இது குறித்து எந்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பையும் வெளியிடவில்லை.

வரலாற்று நாடகம் கல்கி எழுதிய அதே பெயரில் காவிய புத்தகத்தை அடிப்படையாகக் கொண்ட இரண்டு பகுதி திரைப்படமாகும். முதல் பாகம் செப்டம்பர் 30-ம் தேதி பெரிய திரைக்கு வருகிறது. இப்படத்தில் விக்ரம், கார்த்தி, ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன், த்ரிஷா, ஜெயம் ரவி, விக்ரம் பிரபு, மற்றும் ஐஸ்வர்யா லெக்ஷ்மி, பிரபு, ஜெயராம், பிரகாஷ் ராஜ், லால் உள்ளிட்ட நட்சத்திர பட்டாளமே இடம்பெற்றுள்ளது. , சரத் குமார், மற்றும் அஷ்வின் காகமானு.

வாரத்தின் தொடக்கத்தில், தயாரிப்பாளர்கள் நடிகர்களின் கேரக்டர் போஸ்டர்களை வெளியிட்டு விளம்பரங்களைத் தொடங்கினர். ஆதித்ய கரிகாலனாக விக்ரம், வல்லவரையன் வந்தியத்தேவனாக கார்த்தி, ராணி நந்தினியாக ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன், இளவரசி குந்தவையாக திரிஷா, பொன்னியின் செல்வன் என்ற டைட்டில் கேரக்டரில் ஜெயம் ரவி ஆகியோரின் போஸ்டர்கள் வெளியாகின.

மெட்ராஸ் டாக்கீஸ் மற்றும் லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் ஆதரவுடன், தமிழ், இந்தி, தெலுங்கு, மலையாளம் மற்றும் கன்னடம் ஆகிய மொழிகளில் டூயஜி வெளியாகிறது.

பொன்னியின் செல்வனின் டீஸர் ஜூலை 8 அன்று வெளியிடப்பட்டது. ஒரு நிமிடத்திற்கும் மேலான டீஸர், சோழ வம்சத்தின் ஆடம்பரமான காட்சிகளை விரிவான போர் காட்சிகள் மற்றும் முக்கிய ராயல்டிகள் மற்றும் தளபதிகளின் பார்வைகளுடன் காட்டுகிறது.

No posts to display