பொன்னியின் செல்வன்’ படத்துடன் மோதும் தனுஷ் !!!! வெளியான அப்டேட் இதோ

0
பொன்னியின் செல்வன்’ படத்துடன் மோதும் தனுஷ் !!!! வெளியான அப்டேட் இதோ

நடிகர் தனுஷ் தற்போது வெங்கி அட்லூரியுடன் இணைந்து ‘வாத்தி’ என்ற இருமொழி படத்தில் நடித்து வருகிறார். ஜூலை 22 மற்றும் ஆகஸ்ட் 18 ஆகிய தேதிகளில் ரிலீஸ் செய்யத் திட்டமிடப்பட்டுள்ள அவரது ‘தி கிரே மேன்’ மற்றும் ‘திருச்சிற்றம்பலம்’ படங்களுடன் அவர் விரைவில் பெரிய திரைகளில் காணப்படுவார். ‘தி கிரே மேன்’ தனுஷின் ஹாலிவுட் அறிமுகத்தைக் குறிக்கிறது மற்றும் படம் நேரடியாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது. சர்வதேச OTT மேடையில் பிரீமியர்.

இதற்கிடையில், செல்வராகவன் இயக்கத்தில் தனுஷ் நடித்துள்ள ‘நானே வருவேன்’ திரைப்படம் தற்போது போஸ்ட் புரொடக்ஷன் வேலைகளில் உள்ளது, மேலும் படம் செப்டம்பர் 30 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகும் என்று கூறப்படுகிறது. 1′. இருப்பினும், ‘நானே வருவேன்’ படத்தின் ரிலீஸ் தேதி குறித்து படத் தயாரிப்பாளர்களிடம் இருந்து அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு எதுவும் வெளியாகவில்லை.

தனுஷின் பிறந்தநாளான ஜூலை 28 அன்று ‘நானே வருவேன்’ படத்தின் டிரெய்லர் வெளியிடப்படும் என ஊடகங்களில் செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன. மேலும் ‘திருச்சிற்றம்பலம்’ படத்தின் ஆடியோ வெளியீட்டு விழா ஜூலை 28ஆம் தேதி நடைபெறும் என்றும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

தொழில் ரீதியாக, ‘வாத்தி’ படத்திற்குப் பிறகு, அருண் மாதேஸ்வரன் இயக்கும் ‘கேப்டன் மில்லர்’ படத்தின் படப்பிடிப்பைத் தொடங்குகிறார் தனுஷ். அருண் மாதேஸ்வரன் 2021 ஆம் ஆண்டு ‘ராக்கி’ படத்தின் மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமானார், மேலும் கீர்த்தி சுரேஷ் மற்றும் செல்வராகவன் முக்கிய வேடங்களில் நடித்த ‘சானி காயிதம்’ அவரது இரண்டாவது படமாகும். இயக்குனரின் இரண்டு படங்களும் வெற்றி பெற்றதால் இயக்குனரின் மூன்றாவது படமாக ‘கேப்டன் மில்லர்’ உருவாகியுள்ளது.

No posts to display