இணையத்தில் வைரலாகும் நயன்தாராவின் புதிய புகைப்படம் !!

0
இணையத்தில் வைரலாகும் நயன்தாராவின் புதிய புகைப்படம் !!

புதுமணத் தம்பதிகளான விக்னேஷ் சிவன் மற்றும் நயன்தாராவுக்கு தொடர்ந்து வாழ்த்துக்கள் குவிந்து வருகின்றன. ஒரு சிறிய விடுமுறைக்காக தாய்லாந்தில் நேரத்தை செலவிட்ட பிறகு, நயன்தாரா ஷாருக்கானுடன் தனது பாலிவுட் படத்தின் படப்பிடிப்பிற்கு திரும்பினார். மும்பைக்கும் சென்னைக்கும் இடையே அவர் தொடர்ந்து ஷட்டில் பயணம் செய்து வருவதால், விக்னேஷ் இந்த முறை மும்பையில் அவருடன் சேர்ந்தார்.

இந்த ஜோடி மும்பையில் தங்கியிருந்த போது பாலிவுட் திவா மலைகா அரோராவை சந்தித்தது. மலைகா, நயன்தாரா மற்றும் விக்னேஷ் ஆகியோரின் வைரலான புகைப்படத்தை மலாய்கா தனது இன்ஸ்டாகிராம் கணக்கில் பகிர்ந்துள்ளார். மலாய்கா ஆடை அணிந்து காணப்பட்டார், மேலும் நயன்தாரா அதை வசதியான பேன்ட் மற்றும் கருப்பு நிற மேலாடையில் சாதாரணமாக வைத்திருந்தார். விக்னேஷ் ஜீன்ஸ் மற்றும் ஷர்ட் அணிந்து தோற்றத்தை எளிமையாக வைத்திருந்தார். அந்தப் புகைப்படத்தைப் பகிர்ந்துள்ள மலாய்கா, “வாழ்த்துக்கள் விக்னேஷ் சிவன் மற்றும் நயன்தாரா. உங்கள் இருவரையும் சந்தித்ததில் மிகவும் அருமையாக இருந்தது .

அட்லி இயக்கத்தில் நயன்தாரா பதான் படத்தில் நடித்து வருகிறார். இருவருக்கும் இதுதான் பாலிவுட் அறிமுகம். பதான் படத்தின் டீசர் சில வாரங்களுக்கு முன்பு வெளியாகி ரசிகர்களிடையே எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. படத்திற்கு அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைக்கவுள்ளார்.

No posts to display