விடார்த் மற்றும் விக்ராந்த் ஜோடி விடியும் வரை கத்தி

0
விடார்த் மற்றும் விக்ராந்த் ஜோடி விடியும் வரை கத்தி

நடிகர்கள் விதார்த் மற்றும் விக்ராந்த் இணையும் புதிய படம் விடியும் வரை காற்று. இதற்கு முன் இயக்குனர் ராம்குமாரிடம் உதவிய சஜி சலீம் இயக்கிய இப்படத்தில் கார்த்திக் குமார், வருண், சந்திரன், மகாலட்சுமி சங்கர் மற்றும் குயின்சி ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர்.

இந்தப் படத்தை வி.சி.ரவீந்திரன் தனது ஹோம் பேனரான லிப்ரா புரொடக்ஷன்ஸ் மூலம் தயாரித்துள்ளார். படம் பற்றி ரவீந்திரன் கூறும்போது, ​​“விடியும் வரை கத்தி” ஒரு ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர், இது ஒரு போலீஸ் அதிகாரியும் நக்சலைட்டும் தங்கள் கார்களை பரிமாறிக் கொள்வதும், இந்த சம்பவம் ஏற்படுத்தும் விளைவுகள் பற்றியது. சுவாரஸ்யமாக, இந்த தலைப்பு முன்பு கே பாக்யராஜ் தனது 1981 க்ரைம் த்ரில்லருக்கு பயன்படுத்தப்பட்டது. “எங்கள் கதைக்கு மிகவும் பொருத்தமான தலைப்பு என்பதால் பாக்யராஜ் சாரிடம் கோரிக்கை வைத்தோம். அவர் உடனடியாக இந்த தலைப்பைக் கொடுத்தார். ஜூலை 23 ஆம் தேதி கோயம்புத்தூரில் படம் தொடங்கி ஒரு மாதத்தில் முடிக்கப்படும்.”

விடியும் வரை கத்தி படத்திற்கு ஞானசவுந்தர் ஒளிப்பதிவு செய்ய, எப்ஐஆர் புகழ் அஸ்வத் இசையமைக்கிறார்.

No posts to display