இணையத்தில் வைரலாகும் ஷிவானி ராஜசேகர் புதிய புகைப்படம் இதோ !!

0
இணையத்தில் வைரலாகும் ஷிவானி ராஜசேகர் புதிய புகைப்படம் இதோ !!

ஒரு நடிகை மற்றும் தயாரிப்பாளராக உள்ளார். ஷிவானி ராஜசேகர் ஜூலை 1, 1996 இல் தமிழ்நாட்டில் சென்னையில் பிறந்தார். இவர் தெலுங்கு நடிகர் ராஜசேகர் மற்றும் திரைப்பட நடிகை ஜீவிதாவின் மூத்த மகள் ஆவார். இவரது தந்தை ராஜசேகர் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு சினிமாவில் 75 படங்களுக்கு மேல் பணியாற்றிய நடிகர் ஆவார்.

ஷிவானி 2007 இல் தனது தந்தை ராஜசேகருக்காக எவடிதே நாகேந்தி என்ற தெலுங்குத் திரைப்படத்தைத் தயாரித்தார். ஷிவானி தயாரித்த மற்ற படங்கள் 2009 இல் அவரது தாயார் ஜீவிதா இயக்கிய ராஜசேகரின் சத்யமேவ ஜெயதே, 2015 இல் சந்தோஷ் பீட்டர் ஜெய்குமாரின் காடம் கேங் மற்றும் 2015 இல் பிரசாந்த் வர்மாவின் கல்கி போன்றவையாகும்.

இவர் 2021 இல் தெலுங்கு திரைப்படங்களான அற்புதம், 2022 இல் எவரு எக்கட எண்டுகு மற்றும் 2022 இல் தமிழ் திரைப்படங்களான ஹிப்ஹாப் தமிழா ஆதியின் அன்பறிவு, உதயநிதியின் நெஞ்சுக்கு நீதி ஆகிய படங்களில் நடித்துள்ளார்.

No posts to display