25 C
Chennai
Sunday, January 29, 2023
Homeசினிமாசிலம்பம் படத்தில் ஷீலா ராஜுகுமார் மற்றும் ஹரி கிருஷ்ணன் ஜோடி

சிலம்பம் படத்தில் ஷீலா ராஜுகுமார் மற்றும் ஹரி கிருஷ்ணன் ஜோடி

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

டப்பிங் கலைஞர் சீனிவாச மூர்த்தியின் மறைவுக்கு சியான் விக்ரம்...

நடிகர்கள் அஜித், சூர்யா, விக்ரம் முதல் ஷாருக்கான் வரை இந்திய சினிமாவின்...

Ak 62 படத்தின் உண்மை நிலையை பற்றி விக்கி...

அஜித்தின் 'துணிவு' படம் பொங்கலுக்கு வெளியாகி வெற்றிப் படமாக அமைந்துவிட்ட நிலையில்,...

Firstu பெத்த அம்மா அப்பாவிடம் பேசட்டும்..மீண்டும் விஜய்யை...

அர்ஜுன் சர்ஜா தென்னிந்திய சினிமாவில் நிபுணத்துவம் பெற்ற நடிகர்களில் ஒருவர், மேலும்...

செல்வராகவனின் ‘பகாசுரன்’ படத்தின் ரீலிஸ் தேதியை பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

இயக்குனர் செல்வராகவன் கடந்த ஆண்டு நடிகராக அறிமுகமாகி தற்போது தனது ‘பகாசுரன்’...

ஸ்டண்ட் நடன இயக்குனர் ஜூடோ ரத்தினத்திற்கு தனுஷ் இறுதி...

ஸ்டண்ட் நடன இயக்குனர் ஜூடோ ரத்தினம் தனது 92வது வயதில் காலமானார்....

கடந்த வாரம், புகழ்பெற்ற இயக்குனர் பா ரஞ்சித், ஜஸ்டின் பிரபுவின் முதல் திரைப்படத்தை தொடங்கினார், இதில் ஷீலா ராஜ்குமார் மற்றும் ஹரி கிருஷ்ணன் ஆகியோர் முன்னணியில் உள்ளனர். ஆகஸ்ட் மாதம் தொடங்கும் இப்படம் ஒரு நிஜ சம்பவத்தை மையமாக வைத்து எடுக்கப்பட்டுள்ளது.

தற்போது கிருஷ்ணகிரியில் படத்தின் ப்ரீ புரொடக்‌ஷன் வேலைகளில் பிஸியாக இருக்கும் ஜஸ்டின், “ஒரு கிராமத்தில் நடக்கும் கதையானது, சமூகத்துடன் தன் ஆசைக்காக போராடும் ஒரு பெண்ணையும், அவளுக்கு உறுதுணையாக இருக்கும் தந்தை மற்றும் கணவனையும் சுற்றி நடக்கும் கதை. அமைப்பு.” அவர் மேலும் விளக்குகிறார், “அவர் வசிக்கும் கிராமம் மிகவும் ஆணாதிக்கமானது – ஆண்கள் ஒரே அறையில் இருக்கும்போது குடும்பத்தில் உள்ள பெண்கள் உட்காரக்கூடாது என்று அவர்கள் எதிர்பார்க்கிறார்கள், அவர்கள் தங்கள் பெண்களுக்கு கல்வி கற்பிப்பதில் நம்பிக்கை இல்லை… அத்தகைய சூழ்நிலையில், ஒரு செங்கல் சூளையில் பணிபுரியும் தந்தை, தன் மகளை வலிமையான, சுதந்திரமான பெண்ணாக வளர்க்க விரும்பி, சிலம்பம் கற்பிக்கிறார். தற்காப்புக் கலையைக் கற்று அரசுத் தேர்வு எழுதுவதைத் தடுத்து நல்ல வேலையைப் பெறுவதைத் தடுக்க தங்களால் இயன்ற அனைத்தையும் செய்யும் கிராமவாசிகளுக்கு இது சரியாகப் படவில்லை. பேரழிவிற்கு ஆளான தந்தை அவளை இருவரும் விருப்பப்பட்ட ஒருவருக்கு திருமணம் செய்து வைக்கிறார். படம் அங்கிருந்து புறப்பட்டு, அவளது கனவுகளை அடைவதில் இருந்து திருமணத்தை அவள் எப்படித் தடுக்கவில்லை என்பதையும், கிராமவாசிகளின் மனநிலையை மாற்றுவதற்கு அவள் எவ்வாறு செயல்படுகிறாள் என்பதையும் காட்டுகிறது.

ஷீலாவையும் ஹரியையும் படத்திற்கு ஏன் தேர்வு செய்தீர்கள் என்று ஜஸ்டினிடம் கேட்டால், “அவர்கள் ஸ்கிரிப்ட்டுக்கு பொருத்தமானவர்கள். பெண் கதாநாயகியின் கதாபாத்திரத்தை நான் எழுதும்போது, ​​ஷீலா என் நினைவுக்கு வந்தார். அவரது படங்களில் (டு லெட் மற்றும் மண்டேலா போன்றவை), அவர் தனது கதாபாத்திரங்களில் வாழ்ந்திருப்பார். எலிமயான manidhargal kitta avangalukku nalla அடைய irukku. ஹரியும் (மெட்ராஸ் புகழ்) ஒரு பல்துறை நடிகர், அவர் தனது பாத்திரங்களை யதார்த்தத்துடன் இணைக்கிறார்.

இரண்டு நடிகர்களும் படத்திற்காக சிலம்பம் கற்க வேண்டுமா? “இல்லை, உண்மையில், இருவருக்கும் சிலம்பம் ஏற்கனவே தெரியும், அது எனக்கு மிகப்பெரிய நன்மைகளில் ஒன்றாகும்,” என்று அவர் புன்னகைக்கிறார்.

இதற்கு முன்பு குப்பைக்காரன் என்ற விருது பெற்ற குறும்படத்தை இயக்கிய ஜஸ்டின், ஆகஸ்ட் முதல் கிருஷ்ணகிரியில் இந்தப் படத்தின் படப்பிடிப்பை நடத்தவுள்ளார், மேலும் தற்போது அதற்காக உள்ளூர் மக்களிடம் ஆடிஷன் செய்து வருகிறார். “நான் கிராமவாசிகள் வேடங்களில் சுமார் 100 பேரை நடிக்க வைக்க இருக்கிறேன். இங்கிருந்து சில நாட்டுப்புறக் கலைஞர்களுடன் இசையில் பணிபுரிகிறேன், ”என்று அவர் கையெழுத்திடுகிறார்.

சமீபத்திய கதைகள்