சமந்தாவின் ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் படமான ‘யசோதா’ படத்தை பற்றி வெளியான அப்டேட் இதோ !!

0

நடிகை சமந்தாவின் அடுத்த திரைப்படம் இயக்குனர் ஹரி மற்றும் ஹரிஷ் இயக்கத்தில் பான்-இந்திய திரைப்படம் ‘யசோதா’. சிவலெங்கா கிருஷ்ண பிரசாத் தயாரிப்பில், புதுயுக த்ரில்லர் படமாக இருக்கும் இப்படம் தெலுங்கு, தமிழ், கன்னடம், மலையாளம் மற்றும் ஹிந்தி ஆகிய மொழிகளில் வெளியாகிறது. இப்படத்தின் முதல் காட்சி சமீபத்தில் வெளியான நிலையில், படத்தின் பேசும் பகுதிகள் முடிவடைந்து விட்டதாக கூறப்படுகிறது.

வரவிருக்கும் படத்தில் சமந்தாவுடன் உன்னி முகுந்தன் மற்றும் வரலட்சுமி சரத்குமார் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். ஹாலிவுட் ஆக்‌ஷன் கோரியோகிராஃபர் யானிக் பென் இப்படத்தின் சண்டைக்காட்சிகளில் பணியாற்றியுள்ளார். இப்படத்தில் ராவ் ரமேஷ், முரளி சர்மா, சம்பத் ராஜ் ராவ் ரமேஷ், முரளி சர்மா, சம்பத் ராஜ் மற்றும் பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.

படத்தின் முதல் பார்வை வீடியோ யசோதா (சமந்தா நடித்தது) ஒரு ஆடம்பர அறையில் மருத்துவமனை படுக்கையில் எழுந்திருப்பது மற்றும் அவளைப் பற்றியும் அவளது சுற்றுச்சூழலைப் பற்றியும் வியக்கத்தக்க வகையில் அனைத்தையும் கண்டுபிடிப்பதில் தொடங்குகிறது. ஒரு பிரமாண்டமான கட்டிடத்தின் ஒரு அறையில் அவள் சிக்கியிருப்பது போல் தெரிகிறது

No posts to display