Wednesday, November 30, 2022
Homeசினிமாராகவா லாரன்ஸ் சமூக சேவைக்காக கவுரவ டாக்டர் பட்டம் பெற்றார்

ராகவா லாரன்ஸ் சமூக சேவைக்காக கவுரவ டாக்டர் பட்டம் பெற்றார்

Date:

Related stories

ஆளே அடையாளம் தெரியாதபடி மாறிய ஸ்ருதி ஹாசன் புகைப்படத்தை பார்த்து அதிர்ந்து போன ரசிகர்கள்

நடிகையும் பாடகியுமான ஸ்ருதி ஹாசன் எப்போதும் சமூக ஊடகங்களில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக...

உம்ரானின் வேகம் குறைந்த வேகத்தில் பேட்டர்களை ஏமாற்ற உதவுகிறது: அர்ஷ்தீப் சிங்

அவர்களின் பந்துவீச்சு பாணிகள் சுண்ணாம்பு மற்றும் பாலாடைக்கட்டி போன்றது, ஆனால் உம்ரான்...

இரண்டாம் திருமணத்திற்கு ரெடியான நடிகை மீனா? அம்பலமாகிய உண்மை

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக வலம் வரும் நடிகை மீனா, தமிழ்...

ஜெட் வேகத்தில் ‘துணிவு’ பட புரோமோஷனுக்கு தயாரான அஜித்! அதிரிபுதிரியாக ரெடியாகும் துணிவு படக்குழு !

எச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்தின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படம் ‘துணிவு’ பொங்கல் பண்டிகையின்...

லோக்சபா தேர்தலில் பாஜக தனித்து போட்டியிட தைரியம் உள்ளதா சீமான் ஆவேசம்

2024 லோக்சபா தேர்தலில் தமிழகத்தில் பாஜக தனித்து போட்டியிடும் என நாம்...
spot_imgspot_img

ராகவா லாரன்ஸ் தனது நடிப்பு மற்றும் நடனத் திறமைக்கு பெயர் பெற்றவர், ராகவா லாரன்ஸ் தனது சமூக சேவை நடவடிக்கைகளுக்காகவும் அறியப்படுகிறார், அவை பொதுமக்களிடம் அவரை விரும்புகின்றன. இப்போது, ​​நடன இயக்குனராக இருந்து நடிகராக மாறிய அவருக்கு கவுரவ டாக்டர் பட்டம் வழங்க அவரது தொண்டு நிறுவனம் உதவியுள்ளது. சர்வதேச ஊழல் எதிர்ப்பு மற்றும் மனித உரிமைகள் கவுன்சில் சமூக சேவைக்கான டாக்டர் பட்டத்தை லாரன்ஸுக்கு வழங்கியுள்ளது, இது தனது ட்விட்டர் சுயவிவரத்தில் “மனித உரிமைகளை மேம்படுத்துவதற்கும் பாதுகாப்பதற்கும் பொறுப்பான ஐக்கிய நாடுகளின் அமைப்பிற்குள் உள்ள ஒரு அரசு-அரசு அமைப்பு” என்று தன்னை விவரிக்கிறது.

லாரன்ஸ் சார்பில் இன்று நடைபெற்ற நிகழ்ச்சியில் அவரது தாயார் கண்மணி மரியாதை செலுத்தினார்.
இந்தச் செய்தியைப் பகிர்ந்துகொண்டு தனது மகிழ்ச்சியை வெளிப்படுத்திய லாரன்ஸ், “சமூக சேவைக்கான டாக்டர் பட்டம் பெற்றது எனக்கு கிடைத்த மிகப்பெரிய கவுரவம். இந்த விருதை எனக்கு வழங்கிய சர்வதேச ஊழல் எதிர்ப்பு மற்றும் மனித உரிமை கவுன்சிலுக்கு மனமார்ந்த நன்றி. இது எனக்கு சிறப்பு. ஏனென்றால் என் சார்பாக என் அம்மா இந்த விருதைப் பெற்றார்.

திரைப்பட முன்னணியில், தயாரிப்பாளர் பைவ் ஸ்டார் கதிரேசன் (ஆடுகளம் புகழ்) இயக்குனராக அறிமுகமாகும் ருத்ரன் படத்தின் வேலைகளை லாரன்ஸ் கிட்டத்தட்ட முடித்துவிட்டார். வில்லனாக நடிக்கும் சரத் குமாருக்கு எதிராக லாரன்ஸ் மோதும் ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னராக ப்ரியா பவானி சங்கர் நடித்துள்ளார். கொடி புகழ் துரை செந்தில் குமார் இயக்கும் அதிகாரம் படத்திலும் அவர் கதாநாயகனாக நடிக்கிறார். இந்த படத்தின் திரைக்கதையை தேசிய விருது பெற்ற இயக்குனர் வெற்றி மாறன் எழுதியுள்ளார்.
இந்நிலையில், சமீபத்தில் அறிவிக்கப்பட்ட சந்திரமுகி 2 படத்திலும் லாரன்ஸ் நடிக்கிறார். சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் முக்கிய வேடத்தில் நடித்த முதல் படத்தின் ஒரு பகுதியாக இருந்த வடிவேலுவும் இந்த படத்தின் ஒரு பகுதியாக இருப்பார், அதே நேரத்தில் லட்சுமி மேனன் கதாநாயகியாக நடிக்க ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories