மரியா ரியாபோஷப்கா ‘பிரின்ஸ்’ குழுவுடன் இணைந்து பணியாற்றுவதில் மகிழ்ச்சி

0
மரியா ரியாபோஷப்கா ‘பிரின்ஸ்’ குழுவுடன் இணைந்து பணியாற்றுவதில் மகிழ்ச்சி

சிவகார்த்திகேயனுக்கு ஜோடியாக ‘பிரின்ஸ்’ படத்தின் மூலம் தமிழில் அறிமுகமாகிறார் உக்ரைன் நடிகை மரியா ரியாபோஷப்கா. அழகான நடிகை படத்தின் படப்பிடிப்பில் பிஸியாக இருக்கிறார், மேலும் படத்தில் அவரது பாத்திரம் சுவாரஸ்யமாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ‘பிரின்ஸ்’ குழுவுடன் இணைந்து பணியாற்றுவதில் மகிழ்ச்சியடைந்த மரியா ரியாபோஷப்கா தனது சமூக ஊடகக் கைப்பிடியில் படத்தில் பணிபுரிந்த அனுபவத்தை வெளிப்படுத்தினார். அவர் எழுதினார், “நான் இப்போது 4 மாதங்களாக இந்தியாவில் இருந்து வருகிறேன், @சிவா_கார்த்திகேயனுடன் #SK20 திட்டத்தில் பணிபுரிந்து வருகிறேன். இந்த குழுவுடன் இணைந்து பணியாற்றுவதில் நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன், மேலும் அக்டோபரில் தீபாவளி பண்டிகையன்று படத்தின் பிரீமியர் காட்சிக்காக காத்திருக்கிறேன். .”

‘பிரின்ஸ்’ படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் சில வாரங்களுக்கு முன்பு வெளியிடப்பட்டது, மேலும் படம் இந்த தீபாவளிக்கு வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு இன்னும் ஒரு பாடலுடன் முடிவடையும் தருவாயில் உள்ளது, விரைவில் இறுதி அறிவிப்பை எதிர்பார்க்கலாம். தமிழகத்தில் உள்ள இடங்களில் படமாக்கப்பட்டுள்ள இப்படத்தில் சிவகார்த்திகேயன் ஆசிரியராக நடிக்கிறார். அனுதீப் இயக்கத்தில், தமிழ்-தெலுங்கு இருமொழிகளில் உருவாகும் இப்படம் காதல் கலந்த நகைச்சுவை படமாக இருக்கும் என்றும், இது சிவகார்த்திகேயனின் முதல் இருமொழி நாடகம் என்றும் கூறப்படுகிறது.

இப்படத்திற்கு தமன் இசையமைக்கிறார், மேலும் பிஸியான இசையமைப்பாளர் சிவகார்த்திகேயனுடன் தனது முதல் படத்தின் பாதி வேலைகளை ஏற்கனவே முடித்துள்ளார். ‘பிரின்ஸ்’ படத்தின் சிங்கிள் அல்லது டீசர் அடுத்ததாக தயாரிப்பாளர்களால் வெளியிடப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

No posts to display