கொல்கத்தா தியேட்டர் ‘ராக்கெட்ரி திரைப்படம் திரையிடலை நிறுத்தியது; ரசிகர்கள் அமைதி காக்க வேண்டும் என்று மாதவன் வேண்டுகோள்

0
கொல்கத்தா தியேட்டர் ‘ராக்கெட்ரி திரைப்படம் திரையிடலை நிறுத்தியது; ரசிகர்கள் அமைதி காக்க வேண்டும் என்று மாதவன் வேண்டுகோள்

நடிகர் மாதவனின் சமீபத்திய வெளியீடான ‘ராக்கெட்ரி: தி நம்பி எஃபெக்ட்’ படத்திற்காக பல நட்சத்திரங்களும் ரசிகர்களும் பாராட்டி வருகின்றனர். பிரபல இந்திய விஞ்ஞானி நம்பி நாராயணனை அடிப்படையாகக் கொண்ட திரைப்படத்தின் மூலம் மாதவன் இயக்குநராக அறிமுகமானார். இரண்டாவது வாரத்தில் வெற்றிகரமாக ஓடிக்கொண்டிருக்கும் இப்படம், இதுவரை பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூல் பலமாக உள்ளது. இருப்பினும், கொல்கத்தாவில் உள்ள ஒரு திரையரங்கில் போஃபர்ஸ் ஸ்கேன் காட்சி திரையிடப்பட்ட உடனேயே நடந்துகொண்டிருக்கும் காட்சியின் திரையிடலை நிறுத்தியது. இதனால் அதிர்ச்சியடைந்த திரையரங்கில் இருந்த ரசிகர்கள், நிகழ்ச்சி நிறுத்தப்பட்டதற்கான காரணத்தைக் கேட்டும், பணத்தைத் திருப்பித் தரக் கோரியும் தியேட்டர் நிர்வாகத்திடம் சண்டையிட்டனர்.

தியேட்டர் நிர்வாகத்துடன் ரசிகர்கள் சண்டையிடும் வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் உடனடியாக பகிரப்பட்டு வருகிறது. இந்த வீடியோவைப் பார்த்த ஆர் மாதவன் தனது சமூக வலைதளத்திற்குச் சென்று அனைத்து ரசிகர்களும் அன்பையும் அமைதியையும் காட்டுமாறு கேட்டுக் கொண்டார். பின்னர் அவர் ஒரு பணிவான வேண்டுகோளை அனுப்பி, விரைவில் நிகழ்ச்சி மீண்டும் தொடங்கும் என்று உறுதியளித்தார்.

No posts to display