மணிரத்னத்தின் பொன்னியின் செல்வன் படத்தில் நடித்த அனுபவத்தை கூறும் ஜெயராம் !!

0
மணிரத்னத்தின் பொன்னியின் செல்வன் படத்தில் நடித்த அனுபவத்தை  கூறும் ஜெயராம் !!

லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் மற்றும் மெட்ராஸ் டாக்கீஸ் இணைந்து தயாரித்த மணிரத்னத்தின் பொன்னியின் செல்வன் திரைப்படம் செப்டம்பர் 30, 2022 அன்று திரைக்கு வரத் தயாராகிறது. பிரபல நடிகர் ஜெயராம், மிகப்பெரிய நட்சத்திரப் பட்டாளத்தில் ஒருவராகவும், இந்தியாவில் உள்ள அனைத்து நடிகர்களும் விரும்புவார்கள் என்று முன்பே கூறியிருந்தார். மணிரத்னத்தின் இயக்கத்தில் நடிக்கிறேன், படத்தின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதில் மிகவும் உற்சாகமாக இருப்பதாக தெரிகிறது.

இப்படம் தமிழ், இந்தி, தெலுங்கு, கன்னடம், மலையாளம் ஆகிய மொழிகளில் உலகம் முழுவதும் வெளியாகவுள்ளது. விக்ரம், ஜெயம் ரவி, கார்த்தி, ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன், த்ரிஷா, ஐஸ்வர்யா லட்சுமி, சரத் குமார், விக்ரம் பிரபு, சோபிதா துளிபாலா, ஜெயராம், பிரபு, பார்த்திபன், பிரகாஷ் ராஜ் என பல நட்சத்திர நடிகர்களைக் கொண்ட இந்தப் படம் கல்கியின் பெயரிடப்பட்ட தமிழ் நாவலை அடிப்படையாகக் கொண்டது. 1950 களில் தொடராக வெளிவந்தது மற்றும் அன்றிலிருந்து ஒரு பரபரப்பான வெற்றியாக உள்ளது.

No posts to display